Janhvi Kapoor alihisi 'Dead' akiigiza filamu ya Intimate Scenes for Mr & Mrs Mahi

Janhvi Kapoor alifichua ukweli wa kurekodi matukio ya karibu na Rajkummar Rao kwa Bw & Bibi Mahi, akikiri kuwa alihisi "amekufa".

Janhvi Kapoor alihisi 'Dead' akiigiza filamu ya Intimate Scenes ya Mr & Mrs Mahi f

"Tulikuwa na matumbo mabaya, miili yetu ilivunjika"

Janhvi Kapoor alifunguka kuhusu matukio ya ndani Mr & Bibi Mahi, akikiri kwamba yeye na mwigizaji mwenzake Rajkummar Rao walihisi "wamekufa" walipokuwa wakiwarekodi.

The filamu huwaona wenzi hao wakiletwa pamoja na ndoa iliyopangwa.

Kwa kuwa na jina moja la utani, Mahi, wanakuwa Bw na Bi Mahi.

Hivi karibuni wanagundua upendo wao wa kawaida kwa kriketi.

Hatimaye, Mahendra anaona talanta ya kriketi kwa mke wake na kumtia moyo kutimiza ndoto yake ya kuwa mchezaji wa kriketi na kumfundisha katika safari hii.

Wakati wa kipindi cha AMA kwenye Reddit, Janhvi aliulizwa kuhusu matukio ya karibu ya filamu.

Akifichua ukweli wa kuwarekodi, Janhvi alisema:

“Nyingi za nyakati zangu za kimapenzi na Raj kwenye sinema, tulichoka kabisa.

"Kama ninavyofikiria moja ya nyakati zetu za kwanza za kimapenzi ilikuwa baada ya zamu ya masaa 20, na sote wawili tulihisi kama tumekufa.

"Tulikuwa na matumbo mabaya, miili yetu ilikuwa imevunjika, na kisha ilibidi tuonekane kama tunapenda na tungeenda busu yetu ya kwanza.

"Lakini kwa kweli, tulikuwa tunahisi kama tunakufa ndani."

Akizungumzia kuungana kwake tena na Rajkummar, Janhvi alisema:

“Wakati wa Rohi, tulitaka kufanya vichekesho zaidi, matukio ya kimapenzi na ya kuigiza sisi kwa sisi.

“Tumepata nafasi ya kufanya mambo yote hayo katika filamu hii. Siku zote nimekuwa shabiki wa Rajkummar na kwa uaminifu, amerahisisha kazi yangu.

"Kama vile wahusika wetu, Mahima na Mahendra walisaidiana kwenye filamu, Rajkummar alinisaidia kama vile tulipokuwa tunapiga picha.

"Alinipa nguvu na ninaamini nimekuwa msanii bora kwa sababu yake."

Alipoulizwa ni nyota gani wa Bollywood ambaye angebadilisha maisha naye kwa siku moja, Janhvi Kapoor aliwachagua Alia Bhatt na Vikrant Massey.

Alifafanua: “Nafikiri ajenda yangu kwa hili itakuwa kutumia muda kwenye seti ya filamu na waongozaji ambao bado sijapata nafasi ya kufanya nao kazi.

"Chukua tu, kama… sijui… hadithi, miongozo, na uone jinsi wanavyoelekeza waigizaji na tunatumai kujifunza kutoka kwa hilo, pata vidokezo vyote.

"Nadhani itakuwa ni waigizaji gani walikuwa wakifanya kazi na Karan (Johar) wakati huo, labda kama Alia (Bhatt) Rocky Aur Rani Kii Prem Kahaani, alipokuwa akipiga risasi Gangubai Kathiawadi, nadhani ningependa kuona jinsi Sanjay (Leela Bhansali) Sir alivyokuwa akimuelekeza.

"Nadhani ningependa kutumia wakati kama Vikrant Massey alipokuwa akipiga risasi Kushindwa kwa 12 kuona jinsi mchakato huo ulivyoenda na kuchukua vidokezo kadhaa huko."

Mr & Bibi Mahi imepangwa kutolewa mnamo Mei 31, 2024.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unaweza kuzungumza lugha yako ya mama ya Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...