Filamu ya James Bond haikupigwa risasi nchini India kwa sababu ya Hofu ya Sifa

Watengenezaji wa filamu ya James Bond 'Skyfall' walizuiliwa kupiga risasi nchini India, kwa sababu ya hofu ya nchi hiyo kuonyeshwa vibaya.

Filamu ya James Bond haikupigwa risasi nchini India kwa sababu ya Hofu ya Sifa f

utengenezaji wa filamu unaweza kufanywa chini ya hali tatu.

Matukio yaliyoonyeshwa kwenye filamu ya James Bond Maporomoko ya mvua ziliripotiwa kutopigwa filamu nchini India kwa sababu ya hofu kwamba ingeharibu sifa ya nchi hiyo.

Eneo la ufunguzi wa Maporomoko ya mvua inaonyesha James Bond akimfukuza mhalifu kupitia soko lenye shughuli nyingi.

Bond, iliyochezwa na Daniel Craig, hata inatoa mbio juu ya paa la gari moshi linalosonga.

Matukio haya yalipigwa picha huko Istanbul na maeneo mengine ya Uturuki, lakini watengenezaji wa filamu hapo awali walitaka kuzipiga nchini India.

Walakini, utengenezaji ulipungua mnamo 2011 baada ya Reli za India kutoa orodha ya hali ambayo watengenezaji wa filamu hawangeweza kutimiza.

Viongozi wanaofanya kazi Maporomoko ya mvua aliuliza Wizara ya Reli ya India ruhusa ya kupiga picha juu ya treni inayosonga.

Kwa kujibu, waziri wa zamani Dinesh Trivedi aliwaambia watayarishaji kuwa utengenezaji wa sinema unaweza kufanywa chini ya masharti matatu.

Akizungumza na Anime Mtangazaji, Trivedi alisema:

"Niliweka masharti matatu: kwamba hayataonyesha kwamba abiria nchini India husafiri kwenye paa za gari moshi; kwamba hakutakuwa na maelewano na usalama wakati wa risasi; na kwamba James Bond [alicheza na Daniel Craig] angejiandikisha kama balozi wa bidhaa kwa Reli za India.

"Kulingana na sharti la tatu, ambalo liliongezwa tu kwa mzaha, James Bond atahitajika kusema kwamba 'Reli za India zina nguvu kuliko James Bond'."

Filamu ya James Bond haikupigwa risasi nchini India kwa sababu ya Hofu ya Sifa - treni

Kulingana na Trivedi, watengenezaji wa sinema walikuwa tayari kukubali ombi lake la pili na la tatu.

Walakini, hawakuwa tayari kupiga risasi nchini India ikiwa hawangeweza kuonyesha watu juu ya paa la gari moshi.

Maafisa wa filamu waliripotiwa kumwambia Trivedi:

“Kutakuwa na eneo ambalo James Bond ataenda kupigana juu ya paa la gari moshi. Vinginevyo, kwa nini tungekuja India? ”

Waziri hakuruhusu hati hiyo Maporomoko ya mvua wafanyakazi wa filamu kuonyesha India "kwa nuru mbaya". Kwa hivyo, mazungumzo yalipungua.

Pamoja na eneo la treni la ufunguzi, mlolongo mwingine wa kufuatilia soko ulipaswa kupigwa risasi huko Mumbai.

Walakini, watengenezaji wa sinema walikubaliana kuwa itakuwa hatari sana hata kufikiria juu ya kupiga risasi kwenye barabara nyembamba za Mumbai.

Pia kuzungumza na Mwandishi wa Hollywood, Maporomoko ya mvuaMkurugenzi wa Sam Mendes alisema:

"Ni ngumu sana kwa vifaa kufunga kituo cha jiji kubwa la India.

"Tulijaribu kuifanya ifanye kazi na kukumbatia machafuko, lakini mwishowe, kulikuwa na hatari nyingi sana"

"Simaanishi kutoka kwa watu wanaojaribu kuhujumu utengenezaji, lakini kuna barabara nyembamba ambazo ni ngumu kupiga filamu.

"Nilivunjika moyo sana."

Maporomoko ya mvua ilitolewa mnamo 2012 na ni sehemu ya 23 ya franchise ya picha ya James Bond.

Filamu mpya zaidi ya James Bond, Hakuna Wakati wa Kufa, inapaswa kutolewa mnamo Septemba 2021.

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Picha za Sony na richTV