Jacqueline Fernandez anashangaa wakati anajiingiza kwa kitambaa

Jacqueline Fernandez alifurahisha mashabiki na picha yake nzuri ya kupendeza, akiingia bafuni, akiwa hajavaa chochote isipokuwa kitambaa cha rangi ya machungwa.

Jacqueline Fernandez anashangaa wakati anajiingiza kwa Kitambaa f

"Msichana aliye moto sana, mmoja wa kipenzi changu."

Jacqueline Fernandez alionekana mzuri sana kwani hakuuliza chochote isipokuwa kitambaa cha rangi ya machungwa.

Katika picha ya bafuni, mwigizaji huyo aliangalia kando kwenye kamera, akihakikisha macho yalikuwa kwenye mgongo wake wenye sauti.

Jacqueline alionekana mrembo kwani alichagua sura ya retro, akifanya mapambo yake kuwa ya kiwango cha chini. Nywele zake pia zilikuwa zimetengenezwa kwenye bob ya retro.

Lakini mabawa yake yalipiga macho na lipstick nyekundu ilisimama wakati alitazama sultry kwa kamera.

Ya kupendeza mwigizaji alionekana pia akinywa kinywaji kwenye picha nyingine.

Jacqueline Fernandez anashangaa wakati anajiingiza kwa kitambaa

Walakini, picha ya picha ilikuja na ujumbe wenye nguvu juu ya kujipenda.

Jacqueline aliandika: "Wewe… wewe sio mbaya ... jamii ni #ishiyourlifenow."

Wanamtandao walipenda mwonekano mkali wa Jacqueline na pia walisifu ujumbe wake.

Kocha wa maisha ya jumla Luke Coutinho alitoa maoni, "Jamani kulia" pamoja na emoji za mikono iliyoinuliwa.

Wakati huo huo, Seema Khan, mtunzi wa watu mashuhuri Tanya Ghavri na mbuni wa mitindo Ashley Rebello walichapisha emoji za moto.

Mashabiki pia walipenda chapisho la Jacqueline, na wengi wakimwita "moto", "mzuri", "mzuri" na "haiba".

Mtu mmoja alisema: "Msichana anaye moto sana, mmoja wa wapenzi wangu."

Mwingine alitoa maoni: "Awhhh MALKIA MZURI kama huyu."

Wa tatu aliandika: "Moto sana kushughulikia."

Jacqueline Fernandez anashangaa wakati anajifunga Kitambaa 2

Mnamo mwaka wa 2020, Jacqueline Fernandez alifanya kwanza kwa dijiti katika filamu ya Netflix Bibi Serial Killer pamoja na Manoj Bajpayee na Mohit Raina.

Kama watendaji wengine wengi, Covid-19 aliathiri kazi yake. Hapo awali alisema:

“Kazi imeathiriwa kwa kila mtu.

"Kwangu mimi binafsi, kwa kweli, kuna sinema ambazo zinahitajika kutolewa mwaka huu, lakini tarehe za kutolewa zitabadilishwa na hatuwezi kufanya mengi juu yake."

Ingawa filamu nyingi za Jacqueline zimecheleweshwa kwa sababu ya janga hilo, anaamini afya na usalama ndio kipaumbele.

Aliendelea: "Nadhani hivi sasa, kipaumbele ni vita dhidi ya Covid-19 na kuhakikisha kuwa tunashusha kesi, na muhimu zaidi, kupata chanjo.

"Tunahitaji kuhakikisha kuwa kabla ya kufanya kitu kingine chochote."

"Tunapoamua na wakati tunaweza kuanza tena, lazima tuhakikishe kwamba tunazingatia njia mpya za kufanya mambo."

Jacqueline Fernandez anashangaa wakati anajifunga Kitambaa 3

Jacqueline Fernandez ana filamu kadhaa kwenye bomba kama vile Bachchan Pandey na Ram Setu.

Filamu yake inayofuata itakuwa Polisi ya Bhoot.

Kichekesho cha kutisha pia kina Saif Ali Khan, Arjun Kapoor na Yami Gautam.

Polisi ya Bhoot inatarajiwa kutolewa kwenye Disney + Hotstar mnamo Septemba 17, 2021.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • Kura za

    Je! Mahari yanapaswa Kupigwa Marufuku nchini Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...