Jackky Bhagnani anakabiliwa na Mashtaka Yasiyo ya Malipo ya Mishahara

Kampuni ya utengenezaji wa Jackky Bhagnani ya Pooja Entertainment imeshutumiwa kwa kutolipa mishahara na tabia isiyo ya kitaalamu.

Jackky Bhagnani anakabiliwa na Mashtaka Yasiyo ya Malipo ya Mishahara f

"kutumia shauku hii kwa kiwango kama hicho haipaswi kukubalika."

Wafanyakazi kadhaa wameishutumu Pooja Entertainment ya Jackky Bhagnani kwa kutowalipa kwa wakati.

Mwanachama mmoja wa wafanyakazi, Ruchita Kamble, pia alishutumu kampuni hiyo kwa kutokuwa na taaluma na kuwataka watu wasifanye kazi huko.

Pooja Entertainment inamilikiwa na Jackky na baba yake Vashu Bhagnani.

Katika chapisho refu, aliandika:

"Siyo mtu wa kutunga machapisho kama haya, lakini wakati mwingine watu wanahitaji kuondolewa!

"Kuona timu yangu na wafanyakazi ambao nilifanya kazi nao siku ya ndani na nje ili kupata pesa zetu wenyewe tulizochuma kwa bidii kumenilazimu kufanya kazi hii.

"Soma kuchanganyikiwa kabisa kwa wasichana hawa ambao wamesema kwa uzuri kupuuzwa kabisa kwa @pooja_ent na tabia isiyo ya kitaalamu, isiyo ya kimaadili ambayo sote tumekuwa tukiivumilia kwa muda mrefu sana.

"Kuepukwa kutoka kwa mtu hadi kwa mwingine ili tu kuomba pesa zetu wenyewe ambazo ziliahidiwa kulipwa ndani ya siku 45-60 baada ya kukamilika kwa kazi ambayo yenyewe pia sio ya kitaalamu lakini wafanyakazi walikubali kwa upole kwa kuwa sisi ni kundi linaloendeshwa na hamu ya utayarishaji wa filamu. .

"Lakini kutumia shauku hii kwa kiwango kama hicho haipaswi kukubalika.

"Hakuna matumaini ya kulipwa lakini chapisho hili ni la kuwafahamisha watu wengine wengi kuhusu vitendo hivi vya ulaghai na @pooja_ent @jackkybhagnani @vashubhagnani na kuahidi kutofanya nao kazi.

"PS - Wasihi marafiki zangu kushiriki upya chapisho hili na waombe watengenezaji wengine wa filamu kufanya hivyo pia.

"Na ikiwa unahusishwa na jumba lolote la vyombo vya habari ambalo linaweza kueneza au kuripoti hii itakuwa nzuri."

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lilishirikiwa na Ruchita Kamble (@happiisoul)

Mtu mwingine anayeitwa Vaishnavi Paralikar alikuwa na mazoea duni ya kufanya kazi lakini hakutaja nyumba ya uzalishaji.

Alidai: "Nilifanya sinema miaka 2 iliyopita na nyumba ya utayarishaji inayojulikana sana.

"Mimi pamoja na angalau wafanyikazi 100 tunangojea malipo yetu (mishahara ya miezi 2) tangu miaka 2."

“Wakati huo huo, waigizaji wamelipwa mara moja kwa sababu ni WAIGIZAJI.

“Hakuna hata mmoja wa watayarishaji aliye na jibu kwa swali letu, ziko wapi pesa zangu nilizozichuma kwa bidii? La muhimu zaidi, ni lini ninaweza kupata pesa nilizochuma kwa bidii?”

Watumiaji wa mitandao ya kijamii walikusanyika ili kuonyesha msaada wao.

Maoni moja yalisomeka, "Inatokea kwangu vile vile ninafuatilia malipo yangu na watayarishaji hawaitikii wito."

Mwingine alisema: "Kwa kweli wao ndio mbaya zaidi. Wanafikiri kukupeleka kwenye eneo la nje inatosha. Baada ya kuwa cant, hata kupanga chakula kwa ajili ya wafanyakazi.

"Hata itazuia malipo ya wafanyikazi. Cha kusikitisha, mengi yanategemea HOD yako."

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unaangaliaje sinema za Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...