Jackie Shroff anamtetea mtoto wake Tiger dhidi ya Trolls

Jackie Shroff alijibu troll za mkondoni ambaye alimdhihaki mtoto wake Tiger Shroff kufuatia mwanzo wake wa Sauti mnamo 2014.

Jackie Shroff anamtetea mtoto wake Tiger dhidi ya Trolls - F

"Nafurahi kwamba haonekani kama vile watu wanavyotarajia yeye"

Muigizaji mkongwe Jackie Shroff ameshutumu vyombo vya habari vya kijamii kwa kukosoa sura ya mtoto wake, Tiger Shroff.

Kwa miaka iliyopita, troll wamependekeza kwamba Tiger anaonekana wa kike na wengine hata walimlinganisha na Kareena Kapoor.

Utapeli wa sura na uigizaji wake ulianza muda mfupi baada ya kwanza kwa Sauti ya Tiger.

Filamu yake ya kwanza ilikuwa Heropanti (2014), akicheza tabia ya Bablesh 'Bablu' Sinh.

Jackie akihutubia maoni hayo alimtetea mtoto wake:

"Kuhusu kulinganisha macho yote ya macho, yeye ni mchanga. Bado anakua. Yeye ni mtoto kwa ajili ya Mungu na anafikia hapo.

"Pia, ninafurahi kwamba haonekani kama vile watu wanavyotarajia yeye. Je! Watu walitarajia Tiger atazaliwa na ndevu kwa sababu ni mtoto wangu? Kulinganishwa na Kareena! ”

Baba ya Tiger pia alisema Mwanafunzi wa Mwaka 2 (2019) mwigizaji alishughulikia ukosoaji huo vizuri:

"Na unapaswa kuona majibu yake kwa kulinganisha na memes hizo. Alikuwa poa nayo. Anajua hatua yake vizuri kwa hivyo alijua wakati alipigana kwenye skrini au akicheza, alionekana kama Tiger.

“Ni ngumu kwa kijana kucheza vizuri wakati anafanya vizuri kwenye uchezaji. Lakini anafanya vizuri wote wawili. ”

Jackie Shroff anamtetea mtoto wake Tiger dhidi ya Trolls - IA 1

Tiger pia alishughulikia moja kwa moja ukosoaji aliopokea katika hatua za mwanzo za kazi yake:

“Kabla ya kutolewa pia, nilikuwa nikinyongwa sana kwa sura yangu. Watu walikuwa wakisema, 'Je, yeye ni shujaa au shujaa? Haonekani kama mtoto wa Jackie dada kabisa. '

"Ilikuwa hatua ya makusudi kucheza kwa uwezo wangu."

Katika mahojiano na Times of India, Jackie Shroff pia alitaja jinsi Tiger alilazimika kukataa upendeleo wowote unaowezekana:

"Tunasikia juu ya upendeleo katika Sauti, kwamba watoto nyota huwa waigizaji kwa sababu ya wazazi wao. Hiyo ni changamoto kubwa kwao.

"Tiger alikuwa na mzigo wa matarajio kutoka kwa sinema zangu 220 kwenye mabega yake. Ilibidi atoke kwenye kivuli cha baba yake. "

Jackie alifanya kulinganisha kazi yake ya uigizaji na ya Tiger, na kuongeza zaidi:

“Baba yake ni mwigizaji kwa hivyo kutakuwa na kulinganisha kila wakati. Baba yangu alikuwa mtaalam wa nyota kwa hivyo watu hawakuwa na matarajio kutoka kwangu. Kwa kweli, haikuwa rahisi kwangu pia.

"Katika miaka ya 80 tulikuwa na Bachchan Sahab, Vinod Khanna, Dharmendra kwa hivyo nilikuwa na bahati kwamba hata nilikubaliwa na nilipiga jackpot kwenye sinema yangu ya kwanza ya shujaa. Kila kizazi kina changamoto zake. ”

Baada ya filamu yake ya kwanza, Tiger aliigiza katika miradi mingine mingi pamoja na Baaghi (2016, 2018, 2020) mfululizo.

Tiger itaonekana baadaye Heropanti 2 na Ganapath. Wakati huo huo, baba yake Jackie Shroff alionekana mwisho katika Radhe (2021) pamoja na Salman Khan.

Ravinder hivi sasa anasoma BA Hons katika Uandishi wa Habari. Ana shauku kubwa kwa kila kitu mitindo, uzuri, na mtindo wa maisha. Anapenda pia kutazama filamu, kusoma vitabu na kusafiri.