Iulia Vantur anafunguka juu ya kuoa Salman Khan

Mpenzi wa Salman Khan anayedaiwa kuwa Iulia Vantur amefunguka juu ya mipango ya ndoa na muigizaji huyo baada ya kuulizwa swali na shabiki.

Iulia Vantur afunguka juu ya kuoa Salman Khan f

"Nadhani ni zaidi ya jinsi watu wanahisi juu ya kila mmoja."

Iulia Vantur, ambaye amehusishwa na Salman Khan, amefunguka juu ya dhana ya kuoa supastaa wa Sauti.

Wawili hao hapo awali walionekana pamoja mara kadhaa pamoja na mikusanyiko ya familia ya Salman.

Hivi sasa, Iulia anakaa na Salman katika Panhouse Farmhouse yake ya Panvel na wengine wa familia yake na marafiki wakati wa nchi nzima kufuli.

Ukaribu wao umesababisha dhana nyingi juu ya ni lini wenzi hao watafunga ndoa.

Sasa, mwigizaji wa Kiromania hatimaye amezungumzia uvumi huu. Akizungumza juu ya uwezekano wa harusi, alisema:

"Nadhani ni zaidi ya jinsi watu wanahisi juu ya kila mmoja. Kutumia wakati pamoja ni muhimu zaidi kuliko vitu vingine.

“Wakati fulani niliulizwa swali lile lile mara kwa mara na kuendelea. Hata wazazi wangu walikuwa wakiniuliza, 'Je! Utaoa lini?' ”

Iulia Vantur afunguka juu ya kuoa Salman Khan- pose

Kwa kujibu swali hili, Iulia alijibu akisema:

“Unataka nifurahi au unataka niolewe? Kwa kuwa unaweza kuoa vivyo hivyo kwa mtu yeyote kesho. ”

“Kwa hivyo, hiyo ilikuwa mara ya mwisho kabisa kuniuliza juu yake.

“Kwa hivyo, nadhani ni muhimu zaidi kuwa na furaha na mtu na kutumia wakati mzuri na mtu na kuwa na uhusiano mzuri na mtu.

"Kutumia maisha yako na mtu, zaidi ya karatasi na vitu vyote."

Inaonekana Iulia Vantur anashiriki hisia sawa na Salman Khan kuhusu dhana ya ndoa.

Iulia Vantur anafunguka juu ya kuoa Salman Khan- wanandoa

Hapo awali, katika mahojiano ya 2019 na Bombay Times, Salman alifunua maoni yake kuhusu ndoa. Alisema:

“Siamini katika ndoa. Nadhani ni taasisi inayokufa. Siamini hata kidogo. Ushirika? Ndio. ”

Alichunguzwa zaidi juu ya maoni yake juu ya ubaba. Alisema tu: "Wakati inapaswa kutokea, itatokea."

Baada ya kuulizwa swali juu ya ndoa mara kwa mara, hapo awali Salman alisema:

“Wo mere paas uska koi jawab na na hai, mujhe iss baat se bahut khushi hoti hai ki bahut sare logo ko meri shaadi ki chinta hai, pareshani hai, lekin mujhe hairat yeh hoti hai ke meri shaadi se inka kya faayda hoga.

"Toh aisa koi jawab hai hi nahi, haan ka bhi na, na ka bhi na sasa labda kabhi nahi, lekin jis waqt hogi, hogi, nahi hogi toh nahi hogi.

"Hoon kuu ya bahut khush, kuu bahut zyaada khush hoon."

Iulia Vantur anafunguka juu ya kuoa Salman Khan- pamoja

[Nina furaha juu ya ukweli kwamba watu wana wasiwasi juu ya harusi yangu, lakini inanifanya nijiulize ni nini kitafaa kwa watu ambao wanajali sana ndoa yangu.]

[Sina jibu, hata ndiyo, hapana au labda. Ikitokea, inatokea. Ikiwa haifanyi hivyo, basi haifanyi hivyo. Nina furaha sana, sana.]

Inaonekana hakutakuwa na kengele za harusi za Iulia Vantur na Salman Khan.

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni hadhi gani ya ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...