Muigizaji wa Ishqbaaz Nakuul Mehta anasherehekea Siku ya Kuzaliwa ya Babu

Muigizaji wa Runinga ya India Nakuul Mehta ni mjukuu mwenye kiburi wakati alishiriki picha yake na babu yake akisherehekea siku yake ya kuzaliwa.


"Kusherehekea kijana wangu mkuu miongo 9"

Muigizaji maarufu wa runinga, Nakuul Mehta wa Ishqbaaaz - Pyaar Ki Ek Dhinchak Kahani umaarufu umesherehekea miaka 90 ya kuzaliwa kwa babu yake kwa kutuma picha kwenye mitandao ya kijamii.

Picha hiyo inamuonyesha Mehta akiwa amefungiwa mikono juu ya mabega ya mjukuu wake iliyojaa tabasamu na maelezo mafupi yakisema: "Kusherehekea kijana wangu mkuu miongo 9 ya upendo, hekima na huruma isiyo na kikomo."

Maneno ya ujinga ambapo humwita "kijana mkubwa" huonyesha upendo wake na mapenzi kwa mzee wake ambaye anamheshimu na anampenda sana.

Kutoka kwenye picha, tunaweza kuona kwamba Nakuul Mehta ni mjukuu mwenye kiburi kabisa na anafurahi juu ya umri wa babu yake.

Kwa kweli, babu yake pia ana tabasamu la kukaribisha kwa ishara ya mjukuu wake kwenye picha.

Muigizaji wa Ishqbaaz Nakuul Mehta anasherehekea Siku ya Kuzaliwa ya Babu - picha

Akipeperusha bendera ya runinga ya India, Nakuul Mehta akiwa sehemu ya jopo kwenye mkutano wa majadiliano wa India TV na majadiliano 'TV Ka Dum' alisema:

"Wakati wowote kunapokuwa na majadiliano kama haya kawaida tunawaita nyota wa filamu. Na kwa kweli tunapaswa, tunapaswa kuwasherehekea. Walakini, nahisi katika nchi yetu hatusherehekei kituo chenye nguvu zaidi nchini India, ambayo ni televisheni. ”

Muigizaji wa Ishqbaaz Nakuul Mehta anasherehekea Siku ya Kuzaliwa ya Babu - ishqbaaz

Kisha akaanza kuwaambia watazamaji kwamba yeye mwenyewe hakutambua nguvu ya runinga wakati alianza kazi yake miaka saba iliyopita wakati aliigiza filamu, akisema:

"Nilianza kazi yangu katika filamu iliyokuja na kelele zake zote na pole pole ikaenda bila kelele zake nyingi!

“Baada ya filamu hiyo, hakuna mtu yeyote aliyewasiliana nami baada ya mwezi mmoja au kuzungumza nami.

“Walakini, nilikuwa Goa na nilikuwa njiani kurudi kwenye gari moshi. Ghafla, watu wengi walinitambua na kunijia na kusema wewe si muigizaji wa filamu hiyo…

"Ndipo nikagundua kuwa wakati filamu ilikuwa inaendelea kwenye sinema hakuna mtu anayesumbuka kutazama, inatarajia wazazi wangu! Lakini mara moja ilionyeshwa kwenye Runinga, mamilioni ya watu waliiangalia.

"Hii ilinifanya nitambue televisheni ya nguvu ina watazamaji."

Kwa hivyo, bila shaka, Nakuul Mehta alifuata ndoto yake ya kuwa mwigizaji mzuri na hodari na kucheza majukumu ambayo yalifurahisha watazamaji, kama jukumu lake la Shivaansh katika Ishqbaaaz - Pyaar Ki Ek Dhinchak Kahani.



Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni tamthiliya gani inayopendwa ya TV ya Pakistani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...