Isha Koppikar alihisi 'Hajastareheka' akipenda Older Stars

Isha Koppikar alizungumza kuhusu kazi yake ya awali ya Bollywood na alikiri kuhisi "kutostareheka" kuwapenda waigizaji wakubwa kwenye skrini.

Isha Koppikar anakumbuka anahisi 'Sina raha' akifanya mapenzi Older Stars f

"unahisi unamkumbatia baba yako"

Isha Koppikar alifunguka kuhusu changamoto alizokumbana nazo akiwa Bollywood.

Aliangazia usumbufu wake wakati akiigiza waigizaji wakubwa tofauti kutokana na pengo la umri kati ya wanandoa wakuu.

Katika mahojiano na Siddharth Kannan, Isha alikiri kwamba wakati fulani, kuwapenda nyota wakubwa kwenye skrini walihisi kama "kumkumbatia baba yako".

Akikumbuka uzoefu wake kwenye Bollywood, Isha alisema:

"Unajisikia vibaya unapofanya kazi na mtu mwenye umri wa miaka 30 au 20 kuliko wewe.

“Nilijihisi kukosa raha nilipokuwa nikifanya kazi na mashujaa wazee.

“Hupati hisia kuwa unamkumbatia mwenzako au mpenzi wako, unahisi unamkumbatia baba yako. Nilikuwa nikihisi hivyo. Nilikuwa mpya, nilifikiri hii ilikuwa kawaida.

“Wewe ni mwigizaji; unazingatia sehemu yako na kusahau kuwa ni wazee.

"Usingehisi kuchoshwa na kila mtu, baadhi yao walikuwa wamejitunza vizuri sana na wasingeweza kuangalia umri wao, lakini ni wazi wengine walikuwa na hali ya juu na ya juu, kutokana na umri na uzoefu katika sekta hiyo."

Isha aliendelea kuangazia kuwa wasanii wa sinema wametoa maoni yao juu ya tofauti hizo za umri.

Aliendelea: "Wanapaswa kuelewa jinsi wanavyoonekana na ipasavyo watekeleze sehemu hiyo.

"Natumai hii itabadilika, kwa sababu watazamaji sio wajinga.

"Nimewaona kwenye kumbi za sinema wakisema, 'Anaonekana mjinga sana, akikaa nyumbani na kuchumbiana na msichana wa rika la binti yake'.

"Wanasema haya bila kuficha, ambayo ni ukweli. Kwa sababu ya mitandao ya kijamii, kila mtu anajua hili.”

Isha Koppikar pia alishiriki tukio la kutisha la kutupwa kwenye kitanda alipokuwa na umri wa miaka 18 tu.

Alikumbuka: "Nilikuwa na umri wa miaka 18 wakati katibu na mwigizaji walinijia kwa kuweka kitanda.

"Waliniambia kwamba ili kupata kazi, lazima uwe 'rafiki' na waigizaji."

"Mimi ni rafiki sana, lakini 'urafiki' inamaanisha nini?

"Nina urafiki sana hivi kwamba Ekta Kapoor aliwahi kuniambia niwe na mtazamo fulani."

Akitaja tukio jingine, Isha alisema:

“Muigizaji mmoja aliniomba nikutane naye peke yangu, bila dereva wangu wala mtu mwingine yeyote, kwa sababu kulikuwa na uvumi kuhusu yeye kujihusisha na waigizaji wengine.

"Alisema, 'Tayari kuna mabishano kuhusu mimi, na wafanyakazi wanaeneza uvumi'.

“Lakini nilimkatalia na kumwambia kuwa siwezi kuja peke yangu. Alikuwa muigizaji wa orodha A kutoka tasnia ya filamu ya Kihindi. Lazima niwe na umri wa miaka 22-23 wakati huo."

Aliongeza kuwa wanaume wengi walimgusa isivyofaa na aliambiwa kuwa na urafiki na waigizaji kwa njia ya uzembe.

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Gurdas Maan zaidi kwa yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...