Je, Taha Shah anachumbiana na mwigizaji mwenzake wa Heeramandi Pratibha Ranta?

Taha Shah alizua tetesi za uchumba baada ya kuonekana akiwa na mwigizaji mwenzake wa 'Heeramandi' Pratibha Ranta. Lakini uvumi huo ni wa kweli?

Je, Taha Shah anachumbiana na mwigizaji mwenzake wa Heeramandi Pratibha Ranta df

"Nataka kuanguka kwa upendo na kuwa na familia katika siku zijazo."

Taha Shah ameshughulikia madai kwamba anachumbiana na wake Katiba nyota mwenza Pratibha Ranta.

Wawili hao walionekana wakitoka kwenye mkahawa wa Mumbai pamoja na kupiga picha.

Hii ilisababisha uvumi kwamba walikuwa wakichumbiana.

Akizungumzia maisha yake ya mapenzi, Taha alifunguka kuhusu hali yake ya sasa ya uhusiano.

Alieleza: “Natamani nikuambie kwamba nina mapenzi lakini kwa sasa, jukumu langu ni kutopenda bali kumrudishia mama yangu na kumfanya ajivunie.

"Kwa sasa ni wakati wa kuzingatia ... uhusiano pekee ambao ninapaswa kuwa nao ni na kazi yangu ili niweze kutunza familia yangu.

"Lakini ndio, nataka kupendana na kuwa na familia katika siku zijazo. Na ili hilo litokee, itabidi nisimame kwanza kwa miguu yangu miwili.”

Taha alicheza Tajdar 'Taj' Baloch katika onyesho la Netflix huku Pratibha akimuonyesha Shama.

Sawa na tabia yake iliyopigwa Katiba, Taha anajieleza kuwa "mvulana mpenzi".

Alifafanua: “Sikuzote nimekuwa mwanamume ambaye ningetoa roho yake kwa msichana anayempenda. Ninapopenda, mimi ni 10.

“Lakini pia niwaambie kwamba ni vigumu sana kupata mapenzi.

"Baada ya kusema hivyo, wakati mapenzi yanaponipata - na yamenipata mara chache - nimetoka nje.

“Mimi ni mtu mwenye msimamo mkali kwa maana hiyo… mimi ni mtoto wa miaka ya 90. Wakati huo, hakukuwa na mtandao. Nilikuwa na mwandiko mbaya na bado niliandika barua za mapenzi.

"Nilikuwa nikiweka petals za maua kwenye barua na kuitupa ndani ya basi ili msichana aipate ..."

Tangu Katibakutolewa, Taha Shah amepewa jina la 'mapenzi ya kitaifa' kwa wanawake kote India.

Alikuwa kwenye Tamasha la Filamu la Cannes na alizungumza juu ya mwonekano wake.

Taha alisema: “Nilienda Cannes kuzindua filamu yangu na kufanya mawasiliano.

"Watu wengi kutoka Amerika na Kanada walinitazama na kusema, 'Mtu huyu ndiye nyota wa Katiba lakini anafanya kama mgeni'.

"Nilizunguka kutoa kadi yangu kwa watu nikiwauliza wawasiliane nami na kutazama Katiba.

"Huenda sihitaji kufanya hivi lakini najua nilikotoka.

“Siku zote huwa nasema kwamba siku moja, utapata mtu mmoja wa dhahabu, ambaye atabadilisha maisha yako.

“Kati ya watu 500-600 niliokutana nao Cannes na kupata namba zao, nahitaji mtu mmoja wa kuniamini. Nitaendelea kuhangaika. Nitaendelea kujenga mahusiano na kuweka asilimia mia yangu.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unavaa pete ya pua au stud?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...