Je, Sumbul Touqeer Khan anatafuta Mapenzi kwenye Bigg Boss 16?

Ukaribu wa Sumbul Touqeer Khan na Shalin Bhanot kwenye 'Bigg Boss 16' unaibua nyusi lakini je, anatafuta mapenzi?

Je, Sumbul Touqeer Khan anatafuta Mapenzi kwenye Bigg Boss 16 f

"Nimeweka vipofu na ninalenga tu kombe."

On Bosi Mkubwa 16, Ukaribu wa Sumbul Touqeer Khan na Shalin Bhanot umekuwa gumzo kubwa miongoni mwa watazamaji huku ikikisiwa kuwa anavutiwa naye.

Wakati huo huo, baadhi ya wenzao wa nyumbani wanahisi kwamba dhamana yao ni "bandia".

Lakini kabla ya kuingia kwenye onyesho hilo, Sumbul alisema kuwa hana nia ya kutafuta mapenzi na lengo lake pekee lilikuwa kushinda onyesho la ukweli.

Alipoulizwa kama babake alimwonya kuhusu kuanzisha uhusiano kwenye kipindi hicho, Sumbul alisema:

“Sidhani alilazimika kutaja. Show sio Jeevansathi.com nitaenda kutafuta mwenza.

"Kusema kweli, kama farasi katika mbio, nimevaa vipofu na ninalenga tu kombe."

Aliendelea kusema kuwa wakati watu watahoji uwepo wake kwenye kipindi hicho, wakitaja umri wake, wataelewa ukomavu wake mara watakapomfahamu.

“Nimeona na kupitia mengi katika umri huu. Kwa hivyo, ikiwa mtu atatilia shaka ukomavu wangu, ningemwomba tu akae nami kwa saa moja.

"Pia, nina imani kwamba kijana huyu atakwenda mbali zaidi katika mchezo ikilinganishwa na wale wenye uzoefu zaidi."

Akizungumzia kipindi hicho, Sumbul alisema kuwa yeye ni mwaminifu na haogopi kuonyesha upande wake wa kweli.

Lakini alikiri kwamba anaogopa kuchukua upande.

Akiita familia yake nguvu zake, Sumbul alishiriki jinsi amekuwa akikaa mbali na baba yake kwa muda.

Baada ya kumaliza upigaji picha wa Imlie, yeye alikuwa anatazamia kutumia wakati na baba yake.

Lakini baada ya Bosi Mkubwa 16 alikuja, alisema alikuwa amekasirika kuhusu kusherehekea siku yake ya kuzaliwa bila yeye.

Alipoulizwa kuhusu kile ambacho angependa kuchukua ndani Bosi Mkubwa 16 nyumba, Sumbul aliiambia Hindi Express:

"Kumar Sanu bwana alikuwa amenipa Rupia. Noti ya 500 (£5.50) kama baraka, ambayo ninaiweka kwenye jalada la simu yangu. Ningependa kuchukua hiyo.

"Pia, shajara yangu na kalamu, ili niweze kuandika mashairi na seti yangu ya uchoraji."

Wakati Sumbul Touqeer Khan aliibuka kipenzi kati ya watazamaji haraka, baadhi ya mashabiki walimgeukia baada ya yeye na Sreejita De kugombana sana na Gori Nagori.

 

Tazama chapisho hili kwenye Instagram

 

Chapisho lililoshirikiwa na ColorsTV (@colorstv)

Baada ya Sreejita kumwita Gori "isiyo na kiwango", mwisho alibishana na Sumbul.

Baadhi ya watazamaji wanaomba Sumbul aondolewe kwa jinsi anavyojionyesha na kwa kushindwa matarajio yao.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Umri Gani Bora wa Elimu ya Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...