Je, Shah Rukh Khan Anastaafu baada ya Mafanikio ya 'Pathaan'?

Wakati wa kipindi cha #AskSRK kwenye Twitter, Shah Rukh Khan alijibu swali kuhusu kustaafu. Tafuta alichosema.

shah rukh khan

By


"Na labda hata hivyo nitarudi moto zaidi."

Shah Rukh Khan alimjibu shabiki aliyemuuliza kuhusu kustaafu uigizaji.

Megastar kwa sasa iko kwenye mafanikio ya ofisi ya sanduku Pathaan, ambayo hivi karibuni ilivuka Sh. 1,000 Crore mark (£100 milioni).

SRK alifanya kikao cha #AskSRK kwenye Twitter na kutoa mawazo yake kuhusu kustaafu.

Akijibu swali la shabiki kuhusu nani atamrithi kama nyota mkubwa zaidi katika filamu ya Bollywood baada ya kustaafu, Shah Rukh alisema:

"Sitastaafu kamwe kutoka kwa uigizaji ... itabidi nifutwe ... Na labda hata hivyo nitarudi moto zaidi."

Ingawa ana mpango wa kuendelea kuigiza, mwigizaji huyo wa Bollywood alikiri kwamba inajisikia "aibu kujiona kwenye TV."

Shah Rukh anasema ameimarika kama mwigizaji kwa muda.

Alipoulizwa ni aina gani anayopenda zaidi, SRK alijibu:

"Sasa napenda kucheza kile ninachofikiri watu wangependa nicheze… Nimebadilika kama mwigizaji nadhani. Mapenzi yangu yanapungua."

Utendaji wa nyota huyo katika Pathaan, ambayo ilitoka Januari 2023, ilikuwa jukumu lake la kwanza tangu Sifuri katika 2018.

Baadaye katika kikao cha Twitter, Shah Rukh alimjibu mtu ambaye aliuliza alifanya nini wakati wa mapumziko ya kuigiza.

SRK alifichua hivi: “Niliketi tu nyumbani na kutazama filamu zote nilizoweza ili kuwa watazamaji tena na si kuwa mtengenezaji wa sinema.”

Alipoulizwa na shabiki wa Ufaransa jinsi alivyohisi kuhusu filamu yake inayounganisha watu wa rangi na mataifa yote, mtu mashuhuri alisema kwamba sinema nzuri ni kisingizio tu cha kuonyesha upatano.

Alisema: "Watu wote wana umoja..filamu nzuri inawapa tu sababu ya kuonyesha umoja katika furaha ..."

Kufuatia Pathaan, Shah Rukh Khan anatarajiwa kuonekana katika kitabu cha Rajkumar Hirani Dunki na Atlee Jawan. Alifichua kuwa baadaye, hana mradi wowote.

Alisema: “Bado sijaanza kusikiliza maandishi.

"Unataka kuketi na kufurahiya kutolewa kwa filamu hizi mbili kisha uamue."

Kufuatia Pathaanmafanikio yake, mashabiki wamekuwa wakitaka muendelezo na Shah Rukh akadokeza kuwa kuna uwezekano.

Lakini katika ujumbe wa Twitter, aliwataka mashabiki wake kupuuza uvumi wowote na kusubiri hadi atakapotoa tangazo rasmi.

Alitweet: "Sio tu kuhusu Njia 2 lakini kila kazi yangu nitatangaza na kuwaambia nyie binafsi.

“Tafadhali subiri nikuambie ukweli, usisikilize porojo za kijinga!”



Ilsa ni mfanyabiashara wa kidijitali na mwandishi wa habari. Masilahi yake ni pamoja na siasa, fasihi, dini na mpira wa miguu. Kauli mbiu yake ni “Wape watu maua yao wakiwa bado wako karibu kuyanusa.”




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! India inapaswa kufanya nini juu ya utoaji mimba wa kuchagua ngono?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...