Je Mahira Khan anatarajia Mtoto wake wa Pili?

Uvumi unaenea kuwa Mahira Khan anatarajia mtoto wake wa pili kufuatia ndoa yake na Salim Karim.

Mahira Khan alipitia Rufaa ya Kukabiliana na Mafuriko Pakistan f

"Inaweza kuwa ngumu kuiweka chini ya kifuniko kwa muda mrefu"

Uvumi umeenea kuwa Mahira Khan ana ujauzito wa mtoto wake wa pili.

Mnamo Julai 2007, Mahira Khan aliingia katika ndoa yake ya kwanza na Ali Askari kupitia sherehe ya harusi ya kitamaduni ya Kiislamu.

Wenzi hao walipata furaha ya kumkaribisha mtoto wao, Azlan, ulimwenguni mnamo 2009.

Licha ya furaha ya awali, safari yao ya ndoa ilikumbana na changamoto, na kusababisha kutengana kwao mnamo 2015.

Mahira alifunga ndoa kwa mara ya pili na mfanyabiashara wa Kipakistani aitwaye Salim Karim katika Oktoba 2023.

Sherehe ya harusi yao yenye ndoto ilihudhuriwa na marafiki wa karibu na familia, na kuifanya sherehe ya furaha ya upendo wao.

Ripoti sasa zimedokeza kuwa Mahira anaweza kuwa anatarajia mtoto wake wa pili.

Hivi majuzi, chapisho kwenye Reddit lilionyesha uwezekano kwamba Mahira Khan ana ujauzito wa mtoto wake wa pili.

Chapisho la virusi lilidai: "Nilipata habari hii kutoka kwa chanzo cha karibu kwamba Mahira Khan aliunga mkono kutoka kwa Netflix Jo Bachey Aliimba Samait Lo na filamu nyingine ambayo haijatajwa jina, pamoja na mradi mkubwa kwa sababu anatarajia mtoto wake wa pili mwezi wa Agosti au Septemba.

"Neno ni kwamba tangazo linaweza kuwa karibu, lakini haijulikani ikiwa atashiriki habari kabla au baada ya mtoto kuwasili.

"Kujua hali yake ya mtu mashuhuri, inaweza kuwa ngumu kuificha kwa muda mrefu, na kibinafsi, nadhani atamwaga maharagwe mapema kuliko baadaye."

Kufuatia kusambaa kwa hii, mashabiki waliamini uvumi huo ni wa kweli na wakatoa pongezi zao.

Lakini wengine walijadili ikiwa habari hizo zilikuwa za kweli au la.

Mmoja alisema: "Imetoka kwa Reddit kwa hivyo sidhani tunapaswa kufurahishwa hadi Mahira atakapoifunua mwenyewe."

Mwingine alisema: “Nina furaha sana kwa ajili yake. Natumai ana mtoto mwingine."

Mmoja aliandika:

"Je, umri wa miaka 39 sio mdogo sana kuwa na watoto?"

Mahira Khan ametoa mara kwa mara utendakazi mzuri na wa aina nyingi katika miradi mingi.

Wao ni pamoja na Humsafar, Bin Roye, Hum Kahan Ke Sachay Wao, na Razia.

Kila mmoja aliacha alama isiyofutika kwenye mioyo ya mamilioni.

Uwezo wake wa kuvutia hadhira kwa umahiri wake wa uigizaji umemfanya kuwa mtu anayependwa sana katika tasnia ya burudani.

Kuingia kwake Bollywood mnamo 2016 kuliashiria hatua muhimu katika kazi yake.

Alipamba skrini ndani raees pamoja na hadithi Shah Rukh Khan.

Filamu hii haikuonyesha tu talanta yake kwa hadhira pana lakini pia iliimarisha nafasi yake kama mwigizaji maarufu.

Mashabiki wake waliovuka mipaka pia wanashangaa kama tetesi za ujauzito wa Mahira Khan ni za kweli.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni sawa kutumia neno la P ndani ya jamii yako?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...