Je, Harnaaz Sandhu anachumbiana na Veer Pahariya?

Baada ya kupigwa picha ya pamoja kwa mara ya kwanza kwenye Jumba la Jio World Plaza, Harnaaz Sandhu amechochea uvumi kuwa anatoka kimapenzi na Veer Pahariya.

Je, Harnaaz Sandhu anachumbiana na Veer Pahariya f

"Asante mungu umechagua kijana mzuri"

Harnaaz Sandhu amezidisha uvumi kuwa anatoka kimapenzi na Veer Pahariya.

Uvumi ulianza kujulikana mapema mnamo 2023 wakati walionekana pamoja kwenye uzinduzi wa Jio World Plaza huko Mumbai.

Mashabiki hawakuweza kujizuia kujiuliza ikiwa Veer alikuwa akichumbiana na 2021 Miss Ulimwengu.

Harnaaz sasa ameongeza uvumi huo kwa kutoa maoni yake kwenye chapisho la Veer.

Veer aliingia Instagram na kushiriki picha yake akiwa amevalia shati jeusi na suruali ya kijivu. Aliandika barua hiyo:

"Katika jamii hii, wewe ni jina au nambari ..."

Harnaaz alitoa maoni juu ya chapisho lake, akiandika:

"Kuna mfalme mmoja tu wa msitu."

Je, Harnaaz Sandhu anachumbiana na Veer Pahariya

Mashabiki walijibu maoni ya mrembo huyo wakiamini kuwa wapo kwenye uhusiano.

Mtumiaji mmoja aliandika: “Harnaaz, asante Mungu kwa kuchagua mvulana mzuri katika Bollywood.

"Ladha yako ni nzuri. Natumai siku moja utamuoa.”

Wengine walimtaja mpenzi wa zamani wa Veer anayesemekana kuwa Sara Ali Khan, huku mtu mmoja mdadisi akidhani watafunga ndoa.

Lakini mtumiaji mmoja alisema: "Hapana ... unasema kuhusu Sara sawa??? Yuko na Harnaz sasa… Sara hachumbii yeye wala mtu yeyote kwa sasa.”

Wanamtandao wenye macho ya tai waliona kuwa Harnaaz Sandhu ametoa maoni kwenye machapisho kadhaa ya Veer.

Chini ya chapisho moja, Harnaaz alichapisha emoji inayokonyeza macho na moyo wa mapenzi.

Baada ya Veer kushiriki picha yake akiwa amevalia mavazi ya kitamaduni, Harnaaz alitoa maoni:

"Bila bidii."

Wengine walikanusha uvumi wa uchumba na kujiuliza ikiwa walikuwa wakifanya mradi pamoja.

Harnaaz unafanya nini?
byu/Maleficent-Spend9294 inBollyBlindsNGGossip

Veer hapo awali alisemekana kuwa anachumbiana na Sara Ali Khan.

Katika sehemu ya Koffee Pamoja na Karan mnamo 2022, Karan Johar alisema kuwa Janhvi Kapoor na Sara wamechumbiana ndugu huko nyuma.

Akiwaacha wakiwa na rangi nyekundu usoni, Karan alisema:

"Ninafuatilia nyuma kabla ya janga. Sijui kiwango cha urafiki wenu leo, lakini sikumbuki kuwa kuna yoyote.

"Nakumbuka kuwa nyinyi wawili mlishawahi kuchumbiana na ndugu kabla ...

“Namaanisha ilikuwa zamani. Wote wawili mlichumbiana na ndugu wawili. Na hali ya kawaida kati yetu sisi watatu ni kwamba wote wawili walikuwa wakiishi katika jengo langu.

Ingawa si Janhvi Kapoor wala Sara Ali Khan aliyefichua utambulisho wa kaka hao wawili ambao walikuwa wamechumbiana kwa wakati mmoja, wachuuzi wa mtandao waliingia kwenye kesi hiyo hivi karibuni.

Na wanaonekana kuwa tayari wamesuluhisha.

Mtumiaji mmoja alishiriki: “Kwa kila mtu ambaye anajiuliza ni ndugu gani wawili Janhvi na Sara walichumbiana, ni ndugu hawa wawili wanaoitwa Veer (Sara) na Shikhar (Janhvi) Pahariya, wote wajukuu wa kina mama wa waziri mkuu wa zamani wa Maharashtra! ASANTE BAADAYE.”

Veer Pahariya anatazamiwa kufanya mchezo wake wa kwanza wa Bollywood katika wimbo wa Akshay Kumar Nguvu ya Anga, ambayo inaaminika kuwa kuhusu mgomo wa kwanza wa anga wa India dhidi ya Pakistan chini ya maagizo ya Waziri Mkuu Lal Bahadur Shastri.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Je! Ungependa Kujua Ikiwa Unacheza Dhidi ya Bot?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...