Je! Fatima Sana Shaikh Atalaumiwa kwa Talaka ya Aamir & Kiran?

Aamir Khan na Kiran Rao walitangaza talaka yao baada ya miaka 15 pamoja. Walakini, wanamtandao wanalaumu Fatima Sana Shaikh kwa hilo.

Je! Fatima Sana Shaikh Atalaumu Aamir & Talaka ya Kiran f

"Jinsi talaka inavyotukuzwa."

Baadhi ya wanamtandao wananyooshea kidole Fatima Sana Shaikh kwa talaka ya Aamir Khan na Kiran Rao.

Katika taarifa ndefu, Aamir na Kiran walisema kwamba walikuwa wamepanga kutengana lakini watakuwa mzazi mwenza wa mtoto wao Azad Rao Khan.

Walisema pia wataendelea na ushirikiano wao wa kitaalam kwenye Paani Foundation na "miradi mingine ambayo (wanahisi) wanapenda".

Sehemu ya taarifa soma:

"Katika miaka hii 15 nzuri pamoja tumeshiriki uzoefu wa maisha, furaha, na kicheko, na uhusiano wetu umekua tu kwa uaminifu, heshima, na upendo.

"Sasa tungependa kuanza sura mpya katika maisha yetu - sio tena kama mume na mke, bali kama wazazi wenza na familia kwa kila mmoja."

Tangazo hilo lilishtua mashabiki.

Baadaye walionekana wakishikana mikono na kuwahakikishia mashabiki kwamba wanabaki na furaha juu ya uamuzi huo.

Katika Hadithi ya Instagram, Aamir na Kiran walisema waliona talaka yao kama mwanzo wa safari mpya badala ya mwisho.

Walakini, hii imesababisha watu wengine kuwakanyaga Aamir na Kiran kwa talaka yao.

Watu wengine waliwauliza kwa kutukuza talaka wakati wengine walisema walidhihaki kifungo cha ndoa.

Mtumiaji alisema: "Jinsi talaka inavyotukuzwa."

Walakini, watu wengi wamemshutumu Fatima Sana Shaikh kuwa ndiye sababu ya talaka hiyo.

Mtu mmoja alisema: "Hii ni mbaya, mtu huyu alifanya Kitambulisho cha 3, TZP, dangal nk kuhamasisha vijana, kusikia kuwa atamuoa Fatima, ndio sababu aliachana na Kiran, tunakuonea haya Aamir.

"Ninajiona nina hatia kwamba nimeangalia sinema zako, zitasusia kila kitu sasa."

Mwingine alisema: "Hongera mapema Aamir na Fatima Sana Shaikh. Natumai itadumu kwa muda mrefu #AamirKhan. ”

Je! Fatima Sana Shaikh Atalaumu Aamir & Talaka ya Kiran

Kukanyagwa ni chini ya uvumi kwamba Fatima na Aamir walikua karibu kwenye seti ya Majambazi Ya Hindostan.

Inasemekana, Aamir aliweka jina la Fatima kwa watengenezaji wa sinema na hii iliishia kumkasirisha Katrina Kaif ambaye alipaswa kupewa jukumu kubwa.

Kulingana na wafanyikazi wengine, Katrina na Fatima walianzisha mivutano na kukataa kuelewana.

Wateja wengine wa mtandao wanaamini kuwa Fatima aliendesha kabari kati ya Aamir na Kiran, na kusababisha talaka yao.

Mtumiaji mmoja alisema kwamba Fatima na Aamir wataoa.

"Mzabibu unasema Fatima ndiye wa hivi karibuni."

Kukanyagwa kwa uhusiano na Fatima kulisababisha jina lake kuenea kwenye Twitter.

Hapo awali, Fatima Sana Shaikh alikuwa amekanusha uvumi juu ya uhusiano unaokua kati yake na Aamir Khan, akifunguka juu ya kukanyagwa alipopokea

Alikuwa amesema: “Hapo awali, nilikuwa nikiathiriwa. Ningejisikia vibaya.

“Kwa sababu sijawahi kushughulika na kitu cha aina hii kwa kiwango kikubwa.

“Kikundi cha wageni, ambao sijawahi kukutana nao, wanaandika mambo kunihusu. Hawajui hata kama kuna ukweli wowote.

"Watu wanaosoma wanafikiria kwamba mimi sio" mtu mzuri ".

"Unajisikia kumwambia mtu huyo, 'Niulize, nitakupa jibu'.

“Inanisumbua kwa sababu sitaki watu kudhani mambo mabaya. Lakini nimejifunza kuipuuza.

"Hata hivyo, kuna siku ambazo ninaathiriwa."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."