Je! Sara Gurpal wa Bigg Boss 14 anasema Uongo juu ya kuwa Mseja?

Mshiriki wa Bigg Boss 14, Sara Gurpal alisema kuwa yeye hajaoa kwenye kipindi hicho. Walakini, anasema uwongo juu ya hali ya uhusiano wake?

Je! Sara Gurpal wa Bigg Boss 14 anasema Uongo juu ya kuwa Mseja? f

"Anadanganya ulimwengu akisema bado hajaolewa."

Big bosi 14 mshindani, Sara Gurpal tayari amejitosa kwenye utata baada ya kusema kuwa alikuwa hajaoa wakati wa maonyesho ya ukweli wakati anasemekana ameolewa.

Mwimbaji wa Kipunjabi, Tushar Kumar, amefunua kwamba alimuoa Sara mnamo 2014 na akamwita kwa uongo wake Bosi Mkubwa 14. Alisema:

"Nilioa tarehe 16 Agosti 2014 huko Jalandhar, Punjab India."

Akizungumzia kwa nini amechagua kufunua ndoa yao sasa, Tushar alielezea kwamba alichochewa kufanya hivyo baada ya Sara kusema uwongo kwenye runinga. Alisema:

"Nilikuwa nikipokea ujumbe kwenye Instagram na Whatsapp kutoka kwa watu kote ulimwenguni, wakati Sara bado anadai kwamba sio yeye ambaye alinioa, akisema kwamba msichana ambaye alinioa anafanana tu na Sara."

Tushar Kumar pia alishiriki picha zake na Sara Gurpal na cheti chao cha ndoa.

Picha hizo zinaonyesha Tushar na Sara wakiwa wamejifurahisha wakiwa pamoja na Sara wakiwa wamevalia mililioni milioni na bangili nyekundu na nyeupe ambazo kwa kawaida huvaliwa na wanawake walioolewa.

Walakini, cha kufurahisha, jina kwenye cheti sio Sara Gurpal ni Rachna Devi.

Tushar Kumar alizidi kusema kuwa Sara alimuoa kwa umaarufu na uraia wa Merika. Alifunua:

“Nataka tu kudhibitisha kuwa Sara ndiye ambaye niliolewa naye na anadanganya ulimwengu akisema bado hajaolewa.

“Nahisi aliolewa na mimi ili tu kupata umaarufu na uraia wa USA.

"Aliniacha kwa sababu hakutangazwa kutoka kwangu."

Kwa kuongezea, inaonekana kwamba sio kila mtu anasadikika na picha ya Sara Gurpal kwenye onyesho la ukweli.

Kwa kweli, mwenzangu Bosi Mkubwa 14 mshindani Shehzad Deol alidai jinsi alivyokuwa "akicheza hana hatia na kejeli."

Alifunua kwamba alikutana na Sara miaka miwili iliyopita kwa kazi ya kitaalam. Aliongeza kuwa yeye sio "mpole na mjinga" kama alivyokuwa akifanya Bosi Mkubwa 14.

Sara Gurpal amelinganishwa na Bosi Mkubwa 13 mshiriki Shehnaaz Gill. Akizungumza juu ya kulinganisha, Sara alisema:

"Isingekuwa mimi, mtu mwingine angekuja kutoka Punjab. Sisi sote ni watu tofauti. Sichukui vibaya.

“Ninajivunia Shehnaaz Gill. Alikuwa akiburudisha na sina shida na kulinganisha.

"Na watu wa Punjab ni wazuri sana. Nimejiandaa kwa kila kitu, iwe chanya au hasi. Wakati watu wataniona, natumai watanipenda. ”

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Ukaukaji wa Ngozi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...