Je, Bend Ni Kama Beckham kupata Muendelezo?

Bend It Like Beckham bado ni mfuasi wa ibada na mkurugenzi Gurinder Chadha alizungumza kuhusu kitakachofuata. Je, mwendelezo uko njiani?

Je, Bend It Kama vile Beckham anapata Muendelezo wa f

"Ninafikiri kwamba ningeweza kufanya jambo fulani."

Gurinder Chadha ametania a Bend It Like Beckham mwema, miaka 21 baada ya filamu maarufu ya michezo kutolewa kwa mara ya kwanza.

Filamu hiyo - ambayo ilitolewa mwaka wa 2002 - ilivutia nyota wake wakuu Keira Knightley na Parminder Nagra kupata umaarufu.

Ilipata sifa kuu kutokana na filamu hiyo kuchunguza mawazo ya rangi, utambulisho, utamaduni, jinsia, jinsia na dini.

Bend It Like Beckham anamfuata Jesminder “Jess” Bhamra (Parminder) anapokimbiza ndoto yake ya kuwa mwanasoka wa kulipwa.

Mkurugenzi Gurinder sasa amefichua kuwa amekuwa akifanya kazi kwenye mwendelezo.

Inakuja baada ya mafanikio ya ajabu ya timu ya Soka ya Wanawake ya Uingereza kwenye Kombe la Dunia la Wanawake la 2023 mwaka huu.

Gurinder alifichua: "Kwa muda mrefu zaidi sikuwahi kutaka kufanya mwendelezo.

"Lakini lazima niseme, baada ya Kombe la Dunia mwaka huu, na pia kwa Euro miaka michache iliyopita, ubongo wangu unayumba tena na nina wazo kichwani mwangu ambalo ninalifikiria kwa mara ya kwanza.

“Ninafikiri kwamba bila shaka ningeweza kufanya jambo fulani.

"Sikutaka kamwe kuwafuata wasichana huko Amerika, kwa sababu nilihisi kuwa kile nilichounda kilikuwa cha kichawi kwa wakati huo kwa wakati.

"Ni ngumu sana na muendelezo - kuna muendelezo machache sana ambao nadhani uligonga alama baada ya mafanikio ya filamu ya kwanza.

"Hata hivyo, nina wazo na ninaanza kulifanyia kazi, kwa hivyo nadhani nitafanya kitu ambacho kinaonyesha jinsi wanariadha wetu walivyo mahiri kwa sasa."

Parminder na Keira walifanya mafunzo ya mpira wa miguu kwa miezi mitatu kwa filamu hiyo na hawakutumia wachezaji wa kustaajabisha mara mbili.

Mnamo 2003, Gurinder alisema jina hilo lilikuwa sitiari.

Alisema wakati huo: "Tunaweza kuona lengo letu lakini badala ya kwenda moja kwa moja huko, sisi pia lazima tupindishe na kupindisha sheria wakati mwingine kupata kile tunachotaka.

"Haijalishi tunaishi wapi, haijalishi ni kikundi gani tunachodai au kutokumbatia kama sehemu ya nasaba yetu ya kikabila."

Katika mduara kamili, Gurinder alielezea jinsi wachezaji wengi wa soka wa kike walimwambia hivyo Bend It Like Beckham kuwatia moyo katika mchezo huo.

Wakati huo huo, mtayarishaji filamu huyo ametunukiwa tuzo ya nyota kwenye ufungaji wa Walk of Stars ya BFI katika Southbank ya London.

Alisema: "Ninahisi kama kwa sifa hizi zote, na haswa nyota, ninahisi kama hadhira yangu ulimwenguni kote inastahili kuonja kitu kidogo.

"Kwa hivyo, ninaangalia kufanya kitu ambacho kitakuwa aina ya kusherehekea filamu na watazamaji kote ulimwenguni ambao wameipenda."

Gurinder aliongeza kuwa anafanya kazi katika mradi unaozingatia soka.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea kuvaa ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...