Je, Anushka Sharma anatarajia Mtoto wake wa Pili na Virat Kohli?

Kulingana na ripoti za hivi punde, Anushka Sharma na Virat Kohli wote wako tayari kukumbatia uzazi kwa mara ya pili.

Je, Anushka Sharma anatarajia Mtoto wake wa Pili na Virat Kohli? -f

"Hii sio bahati mbaya."

Pongezi zinafaa kwa Anushka Sharma na Virat Kohli ikiwa ripoti zitaaminika.

Inasemekana wanandoa wanatarajia mtoto wake wa pili, na Anushka Sharma labda katika trimester ya pili tayari.

Chanzo kilisema: "Anushka anatarajia mtoto wake wa pili.

"Kama mara ya mwisho, watashiriki rasmi habari na ulimwengu baadaye."

Wanandoa hao wana binti, Vamika, ambaye alizaliwa mnamo Januari 2021.

Imepita muda tangu kijana huyo mwenye umri wa miaka 35 aonekane kwenye hafla au kupigwa picha huko Mumbai.

Chanzo hicho kiliongeza: "Hii sio bahati mbaya. Anakaa mbali na macho ya umma ili kuepusha uvumi."

Anushka Sharma hasafiri na Virat Kohli ama kuhudhuria mechi zake za kriketi—jambo ambalo anafanya vinginevyo.

Chanzo kingine kilifichua kwamba wanandoa hao walionekana hivi majuzi katika kliniki ya uzazi huko Mumbai:

"Waliomba paparazi wasichapishe picha zao, kwa ahadi ya kutangaza hivi karibuni."

Uvumi wa ujauzito wa Anushka umekuwa ukizunguka kwenye Reddit kwa muda mrefu.

Ulimwengu wa mtandaoni ulianza kupiga kelele kuhusu ujauzito wa nyota huyo mnamo Agosti.

Walakini, mashabiki walichagua 'kuheshimu' faragha ya Anushka na waliamua kutoijadili kwenye majukwaa ya umma.

Tangu kuzaliwa kwa Vamika, wanandoa hao wamekuwa wakipenda sana kutoonyesha uso wake hadharani au kutuma picha zake mtandaoni.

Je, Anushka Sharma anatarajia Mtoto wake wa Pili na Virat Kohli? - 2Virat Kohli hapo awali alisema: "Tumeamua kutomuweka mtoto wetu kwenye mitandao ya kijamii kabla ya kuelewa na kufanya chaguo lake mwenyewe."

Anushka Sharma alimaliza upigaji picha wa filamu yake inayofuata, Chakda Xpress, muda mfupi uliopita.

Anacheza mchezaji wa kriketi wa zamani wa India Jhulan Goswami katika filamu hiyo.

Anushka Sharma hivi majuzi alizungumza juu ya safari yake ya kuwa mama na jinsi alivyofanikiwa kupiga Chakda Xpress, mradi wake wa kwanza baada ya kuzaliwa kwa Vamika.

Aliiambia Grazia London: "Uzazi umenifanya kuwa mtu wa kujiamini zaidi - nahisi ninajiamini zaidi kama mtu.

"Ni jambo la kweli, kumjali mwanadamu mwingine - na kumweka mtoto kwanza katika kila kitu."

"Ninataka kutaja hili - kwamba ni muhimu sana kuwa na uhusiano huu na mtoto wako.

"Nina msaada sana na ninamfanyia kila kitu, na ninafurahiya kufanya hivyo, kwa hivyo dhamana ni ya kipekee sana.

"Ninahisi kwamba anageuka kuwa mtu salama, na ninafurahi kuhusu hilo."



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni Ushirikiano upi wa Bhangra ndio Bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...