Irrfan Khan alilazwa ICU katika Hospitali ya Mumbai

Muigizaji maarufu wa Sauti Irrfan Khan amepelekwa katika Hospitali ya Kokilaben huko Mumbai ambapo amelazwa katika ICU.

Irrfan Khan alilazwa ICU katika Hospitali ya Mumbai f

"Yuko chini ya uangalizi wa daktari."

Muigizaji mashuhuri wa kimataifa, Irrfan Khan, ambaye ameonekana katika filamu za Bollywood na Hollywood hivi karibuni amelazwa ICU katika hospitali ya Kokilaben ya Mumbai.

Muigizaji huyo alipelekwa hospitalini na amekuwa akiangaliwa kwa maambukizo ya koloni.

Kulingana na taarifa rasmi iliyotolewa na msemaji wa Irrfan, ilisema:

"Ndio, ni kweli kwamba Irrfan Khan amelazwa ICU huko Kokilaben huko Mumbai kwa sababu ya maambukizo ya koloni.

“Tungesasisha kila mtu asasishwe. Yeye yuko chini ya uchunguzi wa daktari.

"Nguvu na ujasiri wake umemsaidia kupambana na kupigana hadi sasa na tuna hakika kwa nguvu yake kubwa na maombi ya watu wote wenye nia njema, atapona hivi karibuni."

Irrfan Khan amevumilia mengi katika miaka michache iliyopita. Mnamo 2018, nyota hiyo iligunduliwa na uvimbe wa neuroendocrine. Kwa hali hiyo hiyo, alitafuta matibabu nje ya nchi.

Kama matokeo ya ugonjwa huu, Irrfan alilazimika kupumzika kwa Sauti kwa mwaka. Filamu yake ya hivi karibuni ya Sauti ilikuwa Angrezi Kati ambayo ilitolewa mnamo Machi 2020.

Wakati wa utengenezaji wa filamu huko Uingereza, Irrfan pia alikuwa akiendelea na matibabu. Walakini, Irrfan alibaki mbali na matangazo ya filamu hiyo kwa sababu ya afya yake.

Kwa bahati mbaya, maonyesho ya maonyesho ya Angrezi Kati (2020) iliathiriwa na coronavirus janga.

Inaeleweka, filamu hiyo iligonga ofisi ya sanduku na badala yake, filamu hiyo baadaye ilirushwa mtandaoni kwenye Disney + Hotstar.

Kabla ya kutolewa kwa filamu hiyo, Irrfan Khan alishiriki ujumbe wa video kuhusu hali yake. Alisema:

“Habari, kaka na dada. Mimi niko pamoja nawe na sio pamoja nawe. Filamu hii, Angrezi Kati (2020), ni maalum sana kwangu nilitaka kukuza filamu hii kwa shauku kama tulivyoifanya.

"Lakini kuna 'wageni wasiotakikana' mwilini mwangu na wananiweka busy. Nitakujulisha mbele. "

Irrfan Khan aliongeza zaidi:

“Mtu hana chaguo jingine zaidi ya kubaki kuwa mzuri. Ikiwa una uwezo wa kutengeneza limau katika hali kama hizi ni juu yako.

"Tumefanya filamu hii na aina sawa ya chanya. Natumai filamu hii inaweza kukufanya ucheke na kulia kwa njia sawa. ”

Hivi karibuni, Irrfan alipoteza mama yake wa miaka 95, Saeeda Begum. Kwa bahati mbaya, kwa sababu ya mlipuko wa coronavirus, Irrfan hakuweza kuhudhuria mazishi. Iliripotiwa kwamba ilibidi atafute wito wa video kuhudhuria mazishi yake.

Irrfan Khan anaishi na mkewe Sutapa Sikdar na wana wawili, Babil na Ayan huko Mumbai. Inasemekana, kwa sasa wako pamoja naye hospitalini.

Tunamtakia Irrfan Khan kupona haraka na afya njema.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri microtransaction ya Pambano la 2 sio sawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...