Iqra Aziz anajadili Fikra potofu kuhusu Umama

Iqra Aziz alijadili dhana potofu zinazohusu ndoa na akataka kukomeshwa kwa hadithi kwamba maisha ya mwanamke hukoma baada ya kuzaliwa.

Iqra Aziz anajadili Fikra potofu kuhusu Umama f

"Jambo moja ambalo lilikuwa gumu kwangu ni kuondoka Kabir"

Iqra Aziz hivi majuzi alizungumza kuhusu mama na kuwa mama wa kazi tangu kujifungua mtoto wake wa kwanza Kabir.

Akiongea na BBC Urdu, Iqra aliangazia dhana potofu na dhana potofu zinazohusu kuzaa na kusema kuwa kizazi cha wazee kilimjengea mwanamke kuwa hawapaswi kufanya kazi baada ya kujifungua.

Alisema: “Nilipotarajia niliambiwa kwamba singeweza kulala wala kula chakula cha jioni moto tena.

"Nilikuwa nadhani napenda watoto lakini hii ni nini? Hakuna mtu aliyewahi kusema kwamba ikiwa singepata usingizi basi ingefaa.”

Akiwa na mtoto wake katika hatua za mwanzo za maisha yake, Iqra alisema:

"Jambo moja ambalo lilikuwa gumu kwangu ni kuondoka Kabir baada ya kuzaliwa kwake. [Mannat Murad] ulikuwa mradi wangu wa kwanza ambao nililazimika kwenda nje.

Aliendelea kuzungumzia hisia alizohisi alipofika uwanja wa ndege na kugundua kuwa hii ilikuwa mara ya kwanza kuwa mbali na Kabir.

"Sikutaka kufanya kilele cha kazi yangu kuwa jambo la kutamani sana. Hili ni chaguo langu. Lazima nipe muda maishani mwangu.”

Iqra aliendelea kusema kuwa alianza kazi akiwa mdogo sana na kabla ya kuolewa na Yasir Hussain alikuwa akifanya kazi siku nyingi za Jumapili.

Alikiri kuwa tangu ajifungue aliamua kupunguza kasi na kutaka kufanya kumbukumbu na mwanaye, hasa kwa vile ni mtoto wake wa kwanza.

Mazungumzo yalihamia kwenye mradi wa hivi punde zaidi wa Iqra Mannat Murad ambapo anacheza jukumu kuu.

Iqra Aziz alisema aliona ni muhimu kwa misururu ya tamthilia kugusia ukweli wa maisha ya familia na kwamba wakwe sio lazima kila mara kuonyeshwa kwa mtazamo hasi.

Alishiriki baadhi ya hadithi kutoka kwenye seti na akakiri kuwa atamtania mwigizaji mwenzake Talha Chahour kwa uchaguzi wake wa vyakula kwa sababu Talha alikuwa akila chakula kila mara.

"Nilipenda kula sana, na Talha alikuwa akifuata lishe.

“Nilikuwa nikimtania kwa kumuuliza tunywe chati ya samosa au kuku wa kukaanga. Ningeharibu lishe yake kila wakati."

As Mannat Murad inaangazia ndoa ya kaka mmoja na dada wengi, Iqra aliulizwa ikiwa misururu ya kisasa inapaswa kuzingatia zaidi dhana kwamba maisha ya mwanamke yanazingatia ndoa tu na sio kitu kingine chochote baada ya ndoa.

Iqra akajibu:

"Ni muhimu sana, na tunaposonga mbele na hadithi hii utaiona."

Akifafanua kwamba ikiwa mwanamke atasitisha ndoto zake kwa muda baada ya ndoa, haipaswi kuwa mbaya, aliongeza:

“Nasimulia mengi. Labda katika maisha halisi, nilikumbana na matatizo machache kuliko yale ambayo mhusika wangu Mannat anakabiliana nayo.

"Mannat anajaribu sana kupata penzi lake. Ninahusiana sana na msichana anayetamani na msichana mwenye furaha katika hadithi. Nimejifunza mengi kutoka kwa Mannat.”

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani muigizaji bora wa Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...