Msako wa Kimataifa waanzishwa juu ya Mauaji ya Msichana wa miaka 10

Uchunguzi wa mauaji ulianzishwa na msako wa kimataifa unaendelea baada ya mwili wa msichana mwenye umri wa miaka 10 kupatikana katika nyumba moja huko Woking.

Msako wa Kimataifa waanzishwa juu ya Mauaji ya Msichana wa miaka 10 f

"Uchunguzi unaendelea ili kuwapata watu watatu waliotambuliwa"

Msako wa kimataifa na uchunguzi wa mauaji unaendelea baada ya mwili wa Sara Sharif mwenye umri wa miaka 10 kupatikana katika anwani huko Woking.

Mwili wa Sara ulipatikana katika mali hiyo katika kijiji cha Horsell asubuhi ya Agosti 10, 2023.

Inaaminika kuwa washukiwa hao watatu walitoroka nchini baada ya kukata tiketi ya kuelekea Pakistani kabla ya Sara kupatikana, na baadaye ikathibitishwa kuwa watatu hao walikuwa wanajulikana kwa mwathiriwa.

Bado hawajatajwa.

Ingawa uchunguzi wa maiti ulikuwa ufanyike, bado haijabainika sababu ya kifo cha Sara ilikuwa ni nini.

Msemaji wa polisi alisema: “Uchunguzi unaendelea ili kupata watu watatu waliotambuliwa ambao tungependa kuzungumza nao kuhusiana na uchunguzi wetu kuhusu kifo cha msichana wa miaka 10 huko Woking.

“Wapelelezi wamethibitisha kuwa hakuna watu wengine waliokuwepo kwenye anwani walipohudhuria saa za asubuhi Alhamisi.

"Watu watatu ambao wangependa kuzungumza nao walijulikana kwa mwathiriwa."

Wakala wa usafiri alisema alipigiwa simu na mtu mmoja ambaye aliomba tikiti za kwenda Pakistani kwa watu wazima watatu na watoto watano.

Hakuna mkataba rasmi wa kurejeshwa kati ya Pakistan na Uingereza, ambayo ina maana kwamba ikiwa mtu atashtakiwa nchini Uingereza lakini akakimbilia Pakistani, mamlaka ya Islamabad hailazimiki kumrejesha.

Mama wa Sara aliyehuzunika moyo, Olga Sharif, alisema kwamba alifahamu kifo cha bintiye baada ya kupigiwa simu na afisa wa polisi, kwa kuwa hakuwa na ulinzi wa Sara.

Anadai kwamba aliona mabadiliko katika tabia na mazoea ya Sara baada ya kuhamia kwa babake.

Kufuatia kuvunjika kwa ndoa yao, babake Sara Urfan Sharif, alipewa malezi kamili ya yeye na kaka yake mwenye umri wa miaka 13.

Olga alisema:

“Maisha yangu hayatakuwa sawa tena. Sara anapaswa kuwa nami sasa hivi. Alikuwa mdogo sana. Sara alikuwa mtoto wa ajabu.”

Sara alielezewa kuwa msichana mtamu na majirani na maua yaliachwa nje ya nyumba ambayo alipatikana.

Jirani mmoja alisema kuwa mtaa huo ulikuwa wa kawaida na kwamba hakukuwa na shughuli nyingi katika eneo hilo.

Jirani huyo pia alisema kwamba mara nyingi Sara alisaidia kuwatunza wadogo zake.

Mkazi mwingine wa eneo hilo alisema: “Eneo hilo lina amani sana.

"Kuna shughuli nyingi wakati wa muhula na watoto wakitembea kwenda na kurudi. Lakini ni mahali pazuri na pazuri kwa kawaida.”



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Jaz Dhami kwa sababu ya yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...