Influencer anakumbana na Ubovu wa Wadi wakati wa Densi ya Delhi Metro

Mshawishi alizua utata na miondoko yake ya dansi ya ashiki kwenye Delhi Metro na alionekana kukumbwa na hitilafu ya wodi.

Influencer ana tatizo la Kutofanya kazi kwa WARDROBE wakati wa Densi ya Delhi Metro f

"Hii ni ngoma chafu sana."

Mshawishi wa Kihindi alizua utata na miondoko yake ya dansi ya ashiki kwenye Delhi Metro. Walakini, umakini mkubwa ulikuwa juu ya ubovu wake wa wazi wa WARDROBE.

Manisha Dancer, ambaye ana wafuasi 500,000 wa Instagram na anajulikana kwa kucheza hadharani, alishiriki video hiyo.

Alikuwa amevaa co-ordi iliyochapishwa na wakufunzi.

Katika behewa la Delhi Metro, Manisha alionekana akirukaruka wakati wasafiri wakiendelea na safari.

Wengine walichanganyikiwa wakati wengine hawakumjali, wakisisitiza kwamba matukio kama haya ni ya kawaida kwenye Delhi Metro.

Akicheza wimbo wa Bollywood 'Kagaz Kalam Davaat', Manisha alianza kucheza kwa tumbo.

Klipu moja ilimwonyesha akicheza huku msafiri aliyechukizwa akitazama.

Utendaji wa kimwili wa Manisha uliendelea huku akichuchumaa kando ya nguzo moja.

Lakini alipokuwa akicheza, alifunua chupi yake bila kukusudia. Haijulikani ikiwa mshawishi alijua ubovu wa wodi lakini alikaa bila kufadhaika video ilipoisha.

Baada ya kushiriki uigizaji wake katika mfululizo wa Reels za Instagram, watumiaji wa mtandao walimwita kwa miondoko yake ya densi "vulgar".

Mmoja alisema: "Hii ni ngoma chafu sana."

Mwingine aliandika: "Nina aibu kuona jinsi gani anaweza kufanya hivi?"

Wa tatu aliongeza: "Msichana huyu amevuka mipaka yote."

Akizungumzia aina ya ngoma hiyo, mtu mmoja alisema:

"Inaonekana nzuri sana kutengeneza chumba chako cha kulala cha video."

Baadhi ya watumiaji pia walifananisha Manisha na dansi wa Mujra.

Wakiangazia ubovu wake wa nguo, wengine walianza kuchapisha maneno machafu.

Mtumiaji alisema: "Macho ya kila mtu yako kwa serikali kuu."

Mwingine aliuliza: “Ni nani aliyetazama video hii zaidi ya mara tatu.”

Maoni moja yalisomeka: "Halo mchezaji, chupi yako inaonekana."

Wengine waliamini Manisha aliweka wazi chupi yake kwa kamera.

Wengine walimtaja mshawishi huyo kuwa "hana aibu".

Akionyesha kwamba wasafiri hawakujali kuhusu kucheza kwake, mmoja aliandika:

"Hakuna anayevutiwa na densi yake."

video
cheza-mviringo-kujaza

Katika miezi ya hivi karibuni, Delhi Metro imekuwa mahali pa washawishi wa kurekodi filamu za mitandao ya kijamii.

Katika visa vingi, wameshutumiwa kwa kuwa wachafu.

Video ilisambaa mnamo Machi 2024 ya wanawake wawili wakisherehekea Holi.

Walakini, njia yao ya karibu ya kusherehekea Holi ilizua utata.

Katika video hiyo, mmoja wa wanawake hao alisogeza mkono wake taratibu chini ya shingo ya rafiki yake na kumpaka unga huo wa rangi kwenye kifua chake.

Rafiki huyo kisha akalala chini mikononi mwake na wenzi hao wakasugua nyuso zao pamoja.

Wakati wakisawazisha midomo kwenye wimbo huo, mambo yalizidi kuwa karibu zaidi huku wakikaribiana sana na kutazamana machoni, huku mwanamke mmoja akidaiwa kumbusu shavuni rafiki yake.

Waliendelea kubembeleza nyuso zao kabla ya kulala juu ya mwingine.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unamiliki jozi ya sketi za Off-White x Nike?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...