Wahindi hupata Unyanyasaji wa Kibaguzi kutoka kwa Mwanamke kwenye Treni huko Ireland

Abiria wa India wanapata unyanyasaji wa kibaguzi kutoka kwa mwanamke kwenye gari moshi la Ireland. Tukio hilo lilinaswa kwenye video na mtumiaji wa Twitter, ambayo sasa imekuwa virusi.

Wahindi hupata Unyanyasaji wa Kibaguzi kutoka kwa Mwanamke kwenye Treni huko Ireland

"Alikuwa amekaa kando yao, akipiga kelele mauaji ya umwagaji damu usoni mwao."

Video za virusi zimeibuka kwenye mtandao, zikionyesha mwanamke akirusha unyanyasaji wa kibaguzi kwa abiria wa India kwenye gari moshi la Ireland.

Tukio hilo lilitokea tarehe 16 Aprili 2017 huko Dublin, wakati gari moshi la Ireland Rail likifanya safari yake kati ya Limerick Colbert hadi Limerick Junction.

Video hizo zinaonyesha mwanamke asiyejulikana akiwaambia abiria wa India "f *** kurudi India".

Unyanyasaji wa kibaguzi uliendelea kwa muda wa dakika 18, ambayo inadaiwa ilianza baada ya abiria wa India kuweka begi lake kwenye kiti tupu.

Mwanamke asiyejulikana alielekeza unyanyasaji wake wa kibaguzi kwa kundi lote. Wakati mmoja wao alimtaja kama "bibi kizee", alitoa maoni mabaya.

Wasafiri wengi kwenye treni walirekodi tukio hilo, na mmoja akichapisha video za virusi kwenye Twitter. Akimtaja mwanamke huyo kama "mwanamke wa kibaguzi mwenye kuchukiza", mtumiaji wa Twitter TheBexWay alielezea kuwa hakuna njia ya kupata msaada kutoka kwa wafanyikazi wa Reli ya Ireland.

Alisema: "La, hakuna kitufe cha dharura ambacho ni maoni yangu @IrishRail inahitaji kutoa ulinzi kwa wateja wao."

Angalia wakati unyanyasaji wa kibaguzi unapoanza:

Onyo - video hii ina lugha ya kuapa na matusi.

video
cheza-mviringo-kujaza

Wakati mmoja, abiria wenzake wanaanza kusimama kwa wasafiri wa India na kumwita mwanamke huyo kwa unyanyasaji wake. Walakini, pia aliwageukia na kusema: "Una shida pia tangawizi!"

TheBexWay pia ilielezea mshtuko wake na karaha ya unyanyasaji wa kibaguzi. Alisema: "Haupati athari kamili ya kile kilichotokea kutoka kwenye video. Alikuwa amekaa kando yao, akipiga kelele mauaji ya umwagaji damu usoni mwao. Iliendelea kwa karibu safari nzima ya gari moshi.

“Sikujisikia salama. Ikiwa hilo lingekuwa pambano la ngumi, hakungekuwa na mtu yeyote hapo kutusaidia. ”

Wakati huo huo, polisi wa Ireland wamesema juu ya tukio hilo kwa Uhuru wa Ireland. Walithibitisha kuwa wataendelea na uchunguzi wao na kufuatilia utambulisho wa mwanamke huyo.

“Watu wanapaswa kusafiri kwenye huduma zetu bila unyanyasaji wa aina yoyote. Video ni wazi na ya kushangaza sana na tunakaribisha ukweli kwamba mwanachama mwingine wa umma aliweza kusaidia kumtambua mtu aliyehusika. "

Walakini, TheBexWay inatoa hoja muhimu kwa kuwa wafanyikazi wa Reli ya Ireland hawakuwa na njia ya kusaidia abiria wa India kwani mashahidi hawakuweza kuwasiliana nao.

Labda tukio hili litasababisha Reli ya Ireland kufanya vizuri zaidi kuzuia mashambulio haya ya dhuluma.

Sarah ni mhitimu wa Uandishi wa Kiingereza na Ubunifu ambaye anapenda michezo ya video, vitabu na kumtunza paka wake mbaya Prince. Kauli mbiu yake inafuata Nyumba ya Lannister "Nisikilize Kishindo".

Picha kwa hisani ya Independent wa Ireland.




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unacheza mchezo gani wa Soka?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...