Wanawake wa Kihindi Wapigana huko Delhi Metro juu ya Mpangilio wa Kuketi

Mtumiaji wa Twitter alishiriki video hivi majuzi ambapo wanawake wawili wa Kihindi wanaweza kuonekana wakibishana juu ya mpangilio wa viti huko Delhi Metro.

Wanawake wa Kihindi Wapigana Mjini Delhi Metro juu ya Mpangilio wa Kuketi - f

"Nataka utulivu huu maishani kama msichana wa burger."

Video ambayo inazunguka kwenye mitandao ya kijamii inaonyesha wanawake wawili wa Kihindi wakipigana wao kwa wao juu ya mpangilio wa viti kwenye Delhi Metro.

Hivi majuzi, video ilisambaa kwenye mitandao ya kijamii ambayo ilionyesha wanaume wawili wakipigania kiti cha basi.

Mmoja alikuwa akipiga kelele "Nahi jagah hai" na mwingine akisema "Bohot jagah hai".

Toleo la kike la hoja kama hiyo linaendelea kusambaa. Wakati huu, ilikuwa kati ya wanawake wawili juu ya kiti katika Delhi Metro.

Muda mfupi uliopita, pambano lingine kutoka Delhi Metro lilisambaa ambapo wanandoa walikuwa na mabishano makali kuhusu a Zara fulana.

Mwanamume na mwanamke walipiga makofi walipokuwa wakibishana kuhusu bei ya vazi hilo. Mchoro unaonyesha kuwa watumiaji wa mtandao hupata mapigano haya yakiwa ya kuburudisha.

Mtumiaji wa Twitter alishiriki video hivi majuzi ambapo wanawake wawili wanaweza kuonekana wakibishana juu ya mpangilio wa viti katika Delhi Metro.

Video imesambaa kwa kutazamwa zaidi ya 168,00 na kupendwa 5,100.

Katika klipu hiyo, mwanamke aliyevalia sari ya manjano ameketi kwa raha na begi lake kwenye kiti kisicho na kitu huku mwanamke aliyevalia kurta ya chungwa akihangaika kujitafutia kiti.

Ugomvi huanza wakati mwanamke aliyevalia saree anasema hatatoa kiti kisicho na mtu na mwanamke mwingine anaenda kukaa kwenye pengo dogo kati yake na abiria mwingine.

Mwanamke wa Kihindi aliyevalia sari ya manjano amehifadhi kiti kisicho na mtu anayemngoja lakini mwanamke mwingine anasema hawezi kuhifadhi kiti kama hiki.

Mwanamke wa kwanza kisha anasema kwamba hawezi kumfanya aketi kwenye mapaja yake, ambapo mwanamke wa kurta anajibu kwa kusema haombi kuketi kwenye mapaja yake.

Mwanamke wa Kihindi aliyebanwa kwenye eneo lililofungwa anasema kwamba atalalamika kwa usalama na mwanamke aliyevalia saree anasema kwamba anaweza kuendelea.

Wakati huo huo, mwanamke mwingine ameketi kando yao, anakula tu burger na kufurahia kutazama mapambano.

Wanamtandao walipata video hiyo ikifurahisha na hata mwanamke huyo ambaye alikuwa akila burger huku wanawake wawili wakipigana kando yake.

Mtumiaji alitweet: "Nataka utulivu huu maishani kama msichana wa burger."

Mwingine aliongeza: "Pia mwanamke huyu anatapakaa katika metro ya Delhi na anakula pia.

"@OfficialDMRC lazima ichukue hatua dhidi ya bibi huyu."

Hata hivyo, wengine walijibu watoa maoni hao wakiomba DMRC imchukulie hatua mwanamke huyo wa burger kwa kusema asifanye kama mwanamke huyo ni 'mzuri'.

Mtumiaji alitoa maoni: “@OfficialDMRC usimchukulie hatua yoyote. Yeye ni mrembo.”

Mhariri Msimamizi Ravinder ana shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati haisaidii timu, kuhariri au kuandika, utampata akipitia TikTok.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri Taimur anaonekana kama nani zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...