Mwanamke wa Kihindi hutumia Fimbo Kukomesha Ubakaji wa Kikundi cha Mama

Mwanamke wa India kutoka Madhya Pradesh alimzuia mama asibakwe na genge kwa kutumia fimbo kuwatisha washambuliaji.

Mwanamke wa Kihindi hutumia Fimbo Kukomesha Ubakaji wa Kikundi cha Mama f

Alimshikilia mwathiriwa na watoto wake mateka

Mwanamke mwenye umri wa miaka 50 anatarajiwa kuheshimiwa na Waziri Mkuu (CM) wa Madhya Pradesh, Shivraj Singh Chouhan kwa kuokoa mwathirika wa ubakaji wa genge.

Mnamo Septemba 2020, Sribai Dhanak, wa kijiji cha Abchand huko Sagar, Madhya Pradesh alitumia fimbo kuzuia ubakaji usitokee.

Hadithi ya ujasiri wa Sribai Dhanak ilipofunuliwa kwa polisi, Msimamizi wa Polisi Atul Singh alituma jina lake kwa CM kwa heshima.

Akizungumzia tukio hilo, Sribai alisema kuwa mnamo Septemba 27, 2020, alikuwa akivuna mazao shambani wakati ghafla akasikia sauti ikipiga kelele "Amma tuokoe".

Alielezea kuwa aliona mwanamke uchi akija kwake akipiga kelele kwa watoto wawili wakati anafukuzwa na wanaume wanne.

Walipoona Sribai, watatu wa wale wanaodaiwa kubaka waligeuka na kukimbia.

Sribai alichukua fimbo karibu naye na akamwita mtoto wake Devraj. Kwa pamoja walimfukuza mbakaji aliyebaki.

Familia iliita polisi na kumpa mwathiriwa wa ubakaji pamoja na watoto wake wa miaka 2 na watoto wa miezi 6 nguo na chakula.

Mhasiriwa alikuwa amedaiwa kuogopa sana kuwasilisha ripoti dhidi ya wabakaji, lakini Sribai na familia yake walimpa ujasiri.

Mhasiriwa wa uhalifu huo alisema kwamba alikuwa ameolewa kwa miaka mitano, na mumewe alifanya kazi kama mfanyakazi.

Siku ya tukio, alishuka kwenye gari moshi katika Kituo cha Reli cha Sagar mnamo saa 5 asubuhi.

Mwanamke huyo alikuwa amefika kwenye jukwaa wakati mwanamume alimuuliza ni wapi anahitaji kwenda, aliposema Baleh, alisema atahitaji kuchukua basi.

Alipofika stendi ya mabasi, aliarifiwa kuwa basi ingekuja baada ya masaa matatu.

Mhasiriwa huyo alidai kwamba mtu huyo huyo kutoka kituo hicho alimfuata kituo cha basi na kwa hila akamleta katika kijiji cha Abchand.

Alimshikilia mwathiriwa na watoto wake mateka, mhalifu huyo alisaidiwa na wanaume wengine wanne.

Alidai kuwa wanaume hao walimdhalilisha usiku na walikuwa na mipango ya kumuuza.

Mhasiriwa huyo alifanikiwa kutoroka na kukimbia kutoka kwa waliomfuata wakati aliokolewa na Sribai uwanjani.

Polisi wameripotiwa kuwakamata washtakiwa wanne katika kesi hiyo, mmoja wao ametambuliwa kama Areepi Maheen Ahirwar.

Wenzake ni pamoja na kaka yake na washirika wengine wawili ambao hawajatajwa na polisi.

Sribai ataripotiwa kuheshimiwa kwa ushujaa wake na CM wa Madhya Pradesh.



Akanksha ni mhitimu wa media, kwa sasa anafuata shahada ya kwanza katika Uandishi wa Habari. Mapenzi yake ni pamoja na mambo ya sasa na mwenendo, Runinga na filamu, na pia kusafiri. Kauli mbiu ya maisha yake ni "Afadhali oops kuliko nini ikiwa".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Wito wa Ushuru Franchise inapaswa kurudi kwenye uwanja wa vita vya Vita vya Kidunia vya pili?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...