Mwanamke wa Kihindi 'alikataa' kuingia kwenye Mkahawa wa Kuvaa Saree

Mwanamke mmoja wa India alichukua media ya kijamii na kudai kwamba alikataliwa kuingia kwenye mgahawa wa hali ya juu huko Delhi kwa kuvaa saree.

kwa Kuvaa Saree f

"Sijawahi kutukanwa hivi."

Mkahawa wa hali ya juu unakabiliwa na ukosoaji kwenye mitandao ya kijamii kwa madai ya kukataa mwanamke kuingia kwa sababu alikuwa amevaa saree.

Walakini, mkahawa ulioko Delhi umesema kuwa tukio hilo liliwakilishwa vibaya na liliamini "kuheshimu jamii yetu ya Wahindi na kila wakati tumewakaribisha wageni wetu kwa mavazi yote kutoka kwa kisasa hadi jadi".

Anita Choudaary aliingia kwenye mitandao ya kijamii na kusema kwamba haruhusiwi kuingia kwenye mkahawa wa Aquila huko Ansal Plaza mnamo Septemba 19, 2021, kwa sababu alikuwa amevaa saree.

Aliandika: "Katika moja ya mikahawa huko Delhi, saree haizingatiwi kama mavazi mazuri.

“Jina la mkahawa huo ni Aquila.

"Tulibishana juu ya saree, na visingizio vingi vilitolewa, lakini sikuruhusiwa kuingia kwenye mgahawa, kwa sababu mavazi ya India - saree sio mavazi mazuri.

“Sijawahi kutukanwa hivi. Ninaumia pia. ”

Bi Choudaary pia alishiriki video ya kubadilishana kati yake na wafanyikazi wa mgahawa, pamoja na picha zake kadhaa katika saree yake.

Ujumbe wake ulienea na ulisababisha mkahawa kupata upinzani.

Mtu mmoja alisema: "Ni nani anayeamua saree sio 'kuvaa smart'?

"Nimevaa saree katika mikahawa bora nchini Merika, UAE na pia huko Uingereza.

“Hakuna aliyenizuia. Na Mkahawa mwingine wa Aquila unaamuru nambari ya mavazi nchini India na inaamua saree sio "mjanja wa kutosha"? Ajabu. ”

Mwingine aliandika: "Hata Covid hajanunua mikahawa kadhaa hapa duniani. Bado tabia hiyo ya kujivuna ya kiburi. "

Mgahawa ulijibu madai hayo na kusema upande wao wa hadithi.

Katika taarifa, mgahawa huo ulisema kipande cha picha cha "sekunde 10" kilichochapishwa na Bi Choudaary kilikuwa sehemu ya mazungumzo ya "saa moja".

Taarifa hiyo ilisomeka:

"Tulichagua kukaa kimya hadi sasa na tumekuwa tukifuatilia kwa uvumilivu hali inayohusiana na tukio lililotokea huko Aquila mnamo Septemba 19 likitokea.

"Mgeni alitembelea mkahawa huo na aliombwa kwa heshima asubiri kwenye lango kwani hakukuwa na nafasi chini ya jina lake.

“Walakini, wakati tunajadiliana ndani ni wapi tunaweza kukaa, mgeni aliingia kwenye mgahawa na kuanza kupigana na kuwanyanyasa wafanyikazi wetu.

"Kilichojitokeza baadaye kilikuwa zaidi ya mawazo yetu, huku mgeni akimpiga kofi meneja wetu."

Picha za CCTV zilionyesha mwanamke akiingia kwenye mkahawa huo akiwa amevaa saree na kumpiga kofi mfanyikazi.

Video nyingine ilionyesha wakala wengine wakiingia na saree bila shida.

Mgahawa uliomba msamaha kwa maoni juu ya sarees kutokuwa "smart kawaida".

"Ili kukabiliana na hali hiyo na kumtaka mgeni aondoke, mmoja wa mameneja wetu wa lango alitoa taarifa juu ya saree kutokuwa sehemu ya kanuni zetu za kawaida za mavazi na timu yetu yote inaomba msamaha kwa vivyo hivyo.

“Aquila ni chapa ya nyumbani na kila mshiriki wa timu anasimama mrefu kama Mhindi anayejivunia.

“Kauli ya meneja wa lango letu kwa njia yoyote ile haionyeshi maoni ya timu nzima juu ya kanuni ya mavazi.

"Hakuna mahali popote katika sera yetu ya kampuni inasema kwamba tutakataa kuingia kwa mtu yeyote kwa mavazi ya kikabila.

"Wakati tuna haki ya kuchukua hatua za vurugu za mgeni dhidi ya wafanyikazi wetu, tumechagua kudumisha amani hadi sasa lakini kwa mujibu wa sera yetu ya kudumisha uwazi na wadau wetu sasa tunatoa taarifa hii."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Heroine yako inayopenda ya Sauti ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...