Mwanamke wa India alipigwa vibaya na Fimbo Dukani kwake

Katika tukio la kutisha, mwanamke wa India alipigwa kikatili na fimbo ndani ya duka lake mwenyewe. Shambulio hilo lilitokea huko Haryana.

Mwanamke wa Kihindi alipigwa vibaya kwa Fimbo Dukani kwake f

"Alijiingiza katika vurugu kwani alikuwa na hasira"

Mwanamke wa India alipigwa vibaya na mwanamume kwa fimbo ndani ya duka lake mnamo Desemba 3, 2019. Tukio hilo lilitokea Gurugram, Haryana.

Kipigo hicho kilipigwa picha na kushirikiwa kwenye mitandao ya kijamii, ambayo mwishowe ilisababisha mshambuliaji huyo kukamatwa.

Inaaminika kuwa wafanyikazi wa mwathiriwa walikuwa wamepiga picha ya tukio hilo badala ya kujaribu kumsaidia.

Kufuatia kupigwa, mtu huyo alivunja vitu kadhaa ndani ya duka pamoja na kompyuta kabla ya kuondoka.

Mhasiriwa alitambuliwa kama Savita Chaudhury wakati mshambuliaji aliitwa Gajendra.

Wakati wa uchunguzi wa polisi, ilifunuliwa kuwa Gajendra alimpiga Savita juu ya mzozo wa malipo na mumewe.

Maafisa waligundua kuwa Gajendra alikuwa mmiliki wa zamani wa Savita. Mwanamke huyo na mumewe walikuwa wamekodisha chumba nyumbani kwake kwa muda.

Baada ya kuhamia nyumbani, kulikuwa na malipo bora ambayo inahitajika kulipwa na mume wa Savita.

Walakini, Gajendra hakuwahi kupokea pesa, ambayo ilimkasirisha. Aliamua kuchukua hatua katika jaribio la mume kupeana pesa.

Wakati wa jioni ya Desemba 3, 2019, Savita alikuwa kwenye biashara yake wakati Gajendra aliingia. Alikuwa amevaa fimbo lakini alikuwa ameweza kuificha.

Aliuliza juu ya mahali alipo mumewe. Mwanamke huyo wa India alisema alikuwa ametoka nje na ataweza kuzungumza kwa simu mara tu atakapokuwa huru.

Wakati huo, ghafla Gajendra alimpiga Savita juu ya kichwa na fimbo.

Mwanamke wa India alipigwa kwa kutisha na Fimbo katika Duka Lake - fimbo

Baada ya kuanguka chini, Gajendra alimtukana, akidai pesa zake huku akimpiga kwa fimbo.

Kusikia kelele, wauzaji wa duka na wafanyikazi wa karibu waliona kinachoendelea lakini waliamua kupiga sinema tukio hilo badala ya kumsaidia mwanamke huyo.

Gajendra aliendelea kumtukana mume wa Savita kwa maneno huku akimtishia kumuua kabla ya kukimbia eneo hilo.

Baada ya mshambuliaji kuondoka, mfanyakazi mmoja alimpigia simu mume wa Savita ambaye baadaye aliwaita polisi. Savita aliachwa ameumia vibaya na alipelekwa hospitalini ambako alipata matibabu.

Wakati mwathiriwa alipopona, maafisa walichukua taarifa yake na kusajili kesi dhidi ya Gajendra.

Polisi wanaamini kuwa wakati wa shambulio hilo, Gajendra alikuwa amelewa.

Mwanamke wa India alipigwa vibaya na Fimbo katika Duka Lake - hupiga

Baada ya video ya shambulio hilo kuenea mnamo Desemba 4, maafisa walimtambua mshukiwa na kumkamata.

Afisa wa polisi alisema: “Tumemkamata mtu aliyehusika katika tukio hilo.

"Alijiingiza katika vurugu kwani alikuwa na hasira juu ya maswala ya malipo."

"Mwathiriwa sasa anapokea matibabu katika hospitali ya Gurugram."

Gajendra alifikishwa mbele ya korti na baadaye akapelekwa gerezani. Kulingana na afisa Manoj Kumar, maafisa wanafanya kazi ili kujua ikiwa kuna mtu mwingine yeyote aliyehusika katika shambulio la Savita.

Matukio ya unyanyasaji dhidi ya wanawake sio kawaida nchini India. Kumekuwa na kadhaa matukio ambapo mwanamke ameshambuliwa kwa sababu kadhaa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Shahrukh Khan kwa wake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...