Mwanamke wa Kihindi huanguka kwa Wanandoa Walioa na kuunda Tundu

Mwanamke wa India amevunja mkusanyiko kwa kujiunga na wenzi wa ndoa kuwa kibaraka. Watatu hao wamekuwa pamoja kwa zaidi ya muongo mmoja.

Msongamano

"Imetuchukua miaka kuzidi wivu na ukosefu wa usalama"

Mwanamke wa Kihindi aliyehamia California, Piddu Kaur, mwenye umri wa miaka 31, ameunda kikundi cha polyamorous na marafiki zake wa ndoa Sunny na Speetie Singh huko Merika.

Piddu alikuwa ameripotiwa kufunga ndoa na mtu wa India kutoka California mnamo 2009.

Lakini mechi hii ya wazazi ilivunjika haraka. Ndoa yake ilimalizika kwa talaka miezi michache baada ya kufunga ndoa. 

Kuondoka na mumewe wa zamani, Piddu aliondoka California na kuhamia Indiana.

Baada ya kuhamishwa, Speetie Singh mwenye umri wa miaka 36 na Sunny mwenye umri wa miaka 40, marafiki wake wa utotoni ambao walikuwa wamehudhuria harusi yake, walimkaribisha Piddu kuja kukaa nao nyumbani kwao kwa wiki moja.

Muda mfupi baada ya kuhamia nyumbani kwa Indianapolis na wenzi hao, Piddu aliunda uhusiano wa karibu wa kihemko na wa mwili na Speetie.

Baada ya hapo, mume Sunny alikaribisha wazo la kumruhusu mwanamke mwingine katika ndoa yao, na wenzi hao na Piddu waliunda kikundi.

Ambapo a mkundu ni uhusiano wa makubaliano na wa karibu kati ya watu watatu.

Kabla ya kukaa Amerika pamoja, Sunny na Speetie walikuwa wapenzi wa utoto ambao walikuwa wamekutana nchini India.

Kulingana na Daily Mail, wawili hao waliolewa mnamo 2003 katika sherehe ya jadi ya India.

Akiongea juu ya mapenzi yao na ndoa, Speetie anasema:

“Mimi na jua tulikuwa wapenzi wa kupendeza wa ujana. Kwa kuwa alizaliwa [Punjab], alihamia [New York] na wazazi wake [wakati alikuwa na miaka nane]. 

"Tulimaliza kuandika tena na tena kwa miaka na mwishowe tuliishia kuwa na ndoa yenye furaha."

Wakati ndoa ya Piddu iliyopangwa, ilihusisha mwanamume huyo kumuoa kwa sababu ya shinikizo kutoka kwa wazazi wake na kwamba wazazi wake walikuwa wameahidi gari aina ya Mercedes kama zawadi.

Speetie hakuwa mpya kwa uhusiano na mwanamke mwingine. Kabla ya kuhamia Amerika akiwa na miaka 18 kuwa na Sunny, Speetie alikuwa katika uhusiano wa jinsia moja.

Speetie alifunguka juu ya uhusiano wake wa zamani na mwanamke mwingine kwa Sunny wakati wa mwaka wake wa kwanza wa ndoa kwa kusita. 

Jibu la Sunny juu yake lilikuwa la kukubalika na lilikuwa sawa na uhusiano wake na Piddu pia.

Pamoja na uwepo wa Piddu nyumbani kwao, aliunda hisia zake kwake pia.

Ilikuwa wakati huu, wenzi hao waliamua kufunguliwa ili kumruhusu aingie kwenye uhusiano wao na ndoa.

Kukaa kwa asili kwa wiki moja kwa Piddu tangu hapo kumegeuka kuwa uhusiano wa kimapenzi kwa hao watatu ambao umedumu kwa zaidi ya miaka kumi.

Wenye furaha na uhusiano wao, Speetie anasema:

"Tumekuwa utatu kwa zaidi ya miaka kumi na tunaipenda."

Bado pamoja kama mkusanyiko, watatu hao wanaishi pamoja na kulea watoto wanne.

Mwanamke wa Kihindi huanguka kwa Wanandoa Waliooa wanaounda Kikombe - wote

Kabla ya Piddu kuhamia nyumbani kwao, Sunny na Speetie walikuwa wazazi wa watoto wawili wa kike. Kuki mwenye umri wa miaka 16 na Kissie mwenye umri wa miaka 15.

Baada ya maendeleo ya uhusiano wao kama mkusanyiko, wamepata watoto wengine wawili.

Speetie alikuwa na msichana mwingine aliyeitwa Toska ambaye ana umri wa miaka tisa. Piddu kisha akaongeza kwa familia hii ya kipekee kwa kuzaa mtoto wao wa mwisho, Bab, mwenye umri wa miaka minne.

 

Mwanamke wa Kihindi huanguka kwa Wanandoa Walioa na kuunda kikundi cha familia

Akiongea juu ya uhusiano wake na Piddu na malezi ya kikundi, Speetie anasema:

"Wakati Piddu alikuja katika maisha yetu, alikuwa akipitia talaka mara tu baada ya ndoa yake. Piddu na mimi tuligonga mara moja.

"Mazungumzo yetu ya kutokuwa na mwisho, kulia juu ya mabega ya kila mmoja na kucheka na kucheza bila kuacha kwa mapigo ya juu yalituleta karibu wakati wowote.

"Kivutio chetu haikuwa ya kihemko tu, tulikuwa tukiingiliana kati yao na hivi karibuni tukaingiza mikono yetu ndani ya [chupi].

"Jua lilifurahi kupata mwenzi mwingine wa kushiriki mawazo na kutimiza ndoto zake pia.

"Watoto walikuwa wakikubali mara moja kama Piddu ni mwenye huruma na anayejali."

Kama ilivyo kwa uhusiano wa aina yoyote ambao unaweza kuhusisha watu zaidi ya wawili kwa njia hii, bila shaka kulikuwa na mapambano na hisia, hisia na ukosefu wa usalama kwa watatu hao.

Wivu na ukosefu wa usalama zilikuwa changamoto kubwa kwa Speetie. Anakiri ilichukua miaka yake kushinda haya.

Speetie pia alikuwa na hofu kwamba Sunny anaweza kumwacha na anataka tu kuwa na Piddu. Bila kujali yeye alisisitiza kuwa alikuwa ameridhika kabisa kuwa na wanawake wawili.

Speetie anaelezea:

"Kuwa katika usanidi wa kipekee umetusaidia kukua sana na tunaelewa hisia zetu vizuri kila siku.

"Imetuchukua miaka kuzidi wivu na ukosefu wa usalama lakini kila mapigano yametuleta karibu.

"Licha ya wote wawili kunioga kwa upendo, mara nyingi nilikuwa nikisikia sauti ndogo isiyo salama kichwani mwangu ikisema," Je! Ikiwa ataniibia Sunny kutoka kwangu na kunikimbia? " na nilijibu kwa kuogopa hii kwa kuwa ab *** h kwa Piddu. "

Sheria zilianzishwa na watatu kupunguza hisia zao za wivu kati yao.

Waliamua kuwa ukaribu wowote ndani ya uhusiano huo utahusisha wenzi wote watatu au hakuna kabisa.

Walikubaliana kutokuwa na usiku wa siku tofauti. Siri kati ya mkusanyiko pia zilikatazwa.

KUJISIKITISHA

Mkusanyiko sio aina ya uhusiano ambao utakubaliwa kwa urahisi na familia kutoka asili ya jadi ya India. Ambapo hata ndoa kati ya matabaka kati ya watu wawili bado ni shida kubwa.

Kwa hivyo, kwa watatu hao, ilimaanisha walikuwa lazima wajilazimishe kukata uhusiano na familia zao zingine.

Akizungumza juu ya hii Speetie anasema:

"Wanafamilia wachache na marafiki wa zamani walihisi wasiwasi au kuchora laini kwenye mchanga na kusema kwamba hawawezi kushughulika nasi isipokuwa tujitenge.

“Kwa hivyo tulifanya. Tulijitenga na watu hao. ”

Speetie anaongeza kuwa nje katika ulimwengu mkubwa, wanavutia, wakisema:

"Tunapata kila aina ya mitazamo iliyochanganyikiwa tunapokuwa nje ulimwenguni. Wengi wana hamu ya kujua jinsi tunavyofanya kazi.

"Wengi hudhani mwanzoni kuwa tuko ndani ya ngono hadi watambue tumekuwa pamoja kwa muda mrefu kuliko ndoa nyingi."

Linapokuja Jua na jinsi uhusiano hufanya kazi kwa wanawake, Spettie anasema:

"Wanaume wengi husema Sunny ana bahati au wanamuonea huruma kushughulika na" shida "mara mbili na wanawake wanataka kujua zaidi juu ya jinsi inavyofanya kazi, haswa kwenye chumba cha kulala."

Siku ya Hawa ya Mwaka Mpya 2020, mkusanyiko huo ulikuwa umeamua kusherehekea miaka kumi ya kuwa pamoja kwa kufanya sherehe.

 

Waliandika ukosefu wa usalama ambao walikuwa wamehisi hapo awali, wakafunga katika bahasha na kuzichoma moto.

Mkutano umeonyesha kuwa uhusiano wa polyamorous unaweza kuishi wakati wa majaribio.

Wanatumahi kuwa miaka kumi ijayo itathibitisha matunda kwao kama ile iliyokwenda tu.

Kama ushuhuda wa uhusiano wao wa aina nyingi, Speetie anasema: “Inawezekana kupenda zaidi ya mtu mmoja. Haya ndiyo maisha tunayopenda kuishi. ”



Akanksha ni mhitimu wa media, kwa sasa anafuata shahada ya kwanza katika Uandishi wa Habari. Mapenzi yake ni pamoja na mambo ya sasa na mwenendo, Runinga na filamu, na pia kusafiri. Kauli mbiu ya maisha yake ni "Afadhali oops kuliko nini ikiwa".

Picha kwa hisani ya Speetie Singh Instagram






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Magugu yanapaswa kufanywa kisheria nchini Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...