Mwanamke wa Kihindi alihukumiwa kwa Kulazimisha Mdogo Kufanya Uzinzi

Mwanamke wa India amehukumiwa na korti huko Delhi kwa kumteka nyara msichana wa miaka 12 na kumlazimisha kufanya ukahaba.

Mwanamke wa Kihindi alihukumiwa kwa Kulazimisha Mdogo Kufanya Uzinzi f

Kisha aliuzwa kwa Punjaban ambaye alimlazimisha kufanya ukahaba.

Katika kesi ambayo imedumu kwa zaidi ya miaka 10, mwanamke wa India amehukumiwa kwa utekaji nyara na kumlazimisha msichana mdogo kufanya ukahaba.

Mhalifu maarufu Sonu Punjaban alihukumiwa katika korti ya Delhi. Alijulikana kwa shughuli zake za jinai katika wilaya ya taa nyekundu ya jiji.

Hatimaye alikamatwa mnamo Desemba 2017 na timu ya polisi iliyoongozwa na DCP Bhisham Singh.

Maafisa walifanya kazi bila kuchoka kwenye kesi hiyo kwani walitaka kumtia hatiani mshtakiwa. Sasa, baada ya karibu miaka mitatu, amepatikana na hatia.

Punjaban alizuiliwa katika gereza la Tihar na bado anahukumiwa. Pamoja na kukamatwa kwake, mshirika wake Sandeep Bedwal na wengine wanne pia walikamatwa.

Kesi hiyo inahusiana na msichana wa miaka 12 ambaye alikuwa Ulifanyika na Punjaban na genge lake mnamo 2009.

FIR ilisajiliwa dhidi yake chini ya sehemu za ubakaji na utekaji nyara chini ya Kanuni ya Adhabu ya India. Baada ya malalamiko ya polisi kusajiliwa na familia ya mwathiriwa, Punjaban alishtakiwa chini ya Sheria ya POCSO.

Polisi baadaye ilianzisha uchunguzi ili kumpata msafirishaji huyo mbaya wa binadamu.

Wakati wa uchunguzi, polisi waligundua kwamba alikuwa na kesi zingine tano za uhalifu zilizosajiliwa dhidi yake.

Ilifunuliwa kuwa msichana huyo alimpenda Sandeep. Alimpeleka kwenye nyumba huko Laxmi Nagar kwa kisingizio cha ndoa na kumbaka mnamo Septemba 2009.

Kisha akamwuza mwathiriwa, ambaye alikuwa na umri wa miaka 12 wakati huo, kwa mtu anayeitwa Seema Aunty. Shangazi wa Seema alimlazimisha mwathiriwa kufanya ukahaba na kumtia dawa za kulevya.

Kisha aliuzwa kwa Punjaban ambaye alimlazimisha kufanya ukahaba.

Kabla ya kumpeleka kwa wateja katika maeneo anuwai huko Delhi, Uttar Pradesh na Haryana, alikuwa akimtumia mwathirika madawa ya kulevya.

Msichana alibakwa mara kadhaa na wanaume tofauti.

Msichana huyo alifanikiwa kutoroka sehemu moja na kufika nyumbani kwake. Walakini, shida hiyo ilikuwa na athari kwa ustawi wake wa akili. Alikuwa akiishi kwa hofu ya mara kwa mara ya maisha yake.

Baada ya kupata ushauri, alizungumza na polisi.

Polisi walirekodi taarifa yake na mara timu iliundwa kumfuata Punjaban.

Mwanamke huyo wa India baadaye alikamatwa huko Delhi kutoka maficho yake.

Kufuatia kuhukumiwa kwake, DCP Singh aliandika hivi:

"Sonu Punjaban alias Geeta Arora alihukumiwa katika kesi ya PS Najafgarh na Korti ya Hon'ble kwa utekaji nyara, Usafirishaji haramu, Sheria ya POCSO na makosa mengine.

"Kesi hii ilifanywa kazi na ilichunguzwa na seli ya mtandao, tawi la uhalifu."

Punjaban alirudishwa katika Jela ya Tihar, hata hivyo, mnamo Julai 16, 2020, alijaribu kujiua kwa kutumia dawa kupita kiasi.

Alilalamika kwa maumivu ya ndani lakini hali yake ilipozidi kuwa mbaya, alipelekwa katika Hospitali ya Deen Dayal. Madaktari walisema alikuwa katika hali nzuri na ataachiliwa hivi karibuni.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri ni eneo gani linapotea zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...