Mke wa India ampa sumu Mume kwa Kumruhusu Kazi Yake Ughaibuni

Mke wa India kutoka Punjab anadaiwa kumuua mumewe kwa kumtia sumu baada ya kutomruhusu kwenda nje ya nchi kwa kazi.

Mke wa Kihindi ampa sumu Mume kwa Kutomruhusu Kazi Yake Ughaibuni

hii ilisababisha wale watatu kuja na mpango wa kumuua Shamsher.

Mke wa India na jamaa zake wawili wameandikishwa kesi za polisi dhidi yao baada ya kudaiwa kumpa sumu mumewe wakati wa chakula chao cha Diwali.

Tukio hilo lilitokea katika kijiji cha Kussa huko Nihal Singh Wala, Punjab.

Polisi wamemtambua mwathiriwa kama Shamsher Singh wa miaka 40 wakati washukiwa ni pamoja na mkewe Kulwinder Kaur na jamaa zake Goldi Singh na Gurdeep Singh.

Uchunguzi wa awali umebaini kuwa Kaur alitaka kwenda Malaysia kufanya kazi lakini mumewe hakumruhusu. Hii inaweza kusababisha mabishano ya mara kwa mara kati ya wenzi hao.

Wanandoa hao walikuwa wameoa kwa miaka kumi na nne na walikuwa na watoto wawili.

Mama wa Shamsher Manjit Kaur alielezea kuwa walishuku kuwa mkwewe ndiye aliyehusika na mauaji kwani ndoa yao haikuwa ya furaha.

Alisema kuwa familia yake hapo awali ililalamika juu ya tabia ya Kaur kwa wazazi wake lakini hawakuweza kutatua shida hiyo.

Kwenye Diwali, Goldi na Gurdeep walikuwa wametembelea nyumba ya Shamsher kwa jaribio la kumshawishi amruhusu Kulwinder aende Malaysia.

Walisema kuwa hali yao ya kifedha ya sasa haikuwa nzuri na kwenda nje ya nchi kwa kazi kutaboresha hiyo. Walakini, Shamsher alikataa kumruhusu mkewe aende.

Manjit alidai kwa maafisa kuwa hii ilisababisha watatu hao kuja na mpango wa kumuua Shamsher.

Iliripotiwa kuwa Kulwinder alikuwa ameandaa chakula cha jioni cha Diwali kwa familia.

Alileta chakula kwa jamaa na wakwe zake kwanza kabla ya kurudi jikoni kuleta chakula cha mumewe.

Shamsher alipokuwa akila, alianza kujisikia vibaya na baadaye akaanza kutapika. Wakati juhudi zinafanywa kumpeleka hospitalini, Kulwinder na jamaa zake wawili waliondoka nyumbani.

Manjit alidai kwamba Shamsher alikuwa sumu na mkewe na jamaa zake.

Aliwaambia maafisa:

"Alipoanza kutapika, tulimpeleka kwa daktari wa eneo hilo katika kijiji cha Lohara."

"Lakini alimpeleka katika hospitali ya kibinafsi ya Nihal Singh Wala ambapo madaktari walitangaza kuwa amekufa."

Manjit ameongeza kuwa Shamsher atamwambia mkewe kuwa atakuwa peke yake ikiwa atakwenda Malaysia.

Mwili wa mwathiriwa ulitumwa kwa uchunguzi wa mwili, ambao ulithibitisha alikuwa na sumu kabla ya kukabidhiwa kwa familia yake.

Kesi ya mauaji imesajiliwa dhidi ya mke wa India, mjomba wake Gurdeep na binti yake Goldi.

Kituo cha Polisi cha Badhni SHO Luvpreet Singh alisema kuwa washukiwa hao watatu bado hawajakamatwa lakini juhudi zinafanywa ili kujua waliko.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Nani atashinda densi ya Dubsmash?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...