Mke wa India amshika Mume Uchi Kitandani na Mpenzi

Video ya virusi imenasa wakati mke wa India alipomkuta mumewe akiwa uchi kwenye kitanda cha chumba cha hoteli na mpenzi wake.

Mke wa Kihindi amshika Mume Uchi Kitandani na Mpenzi f

mke aliyedharauliwa huvuta duvet mbali.

Video imeenea sana ya mke wa India akimkamata mumewe akiwa uchi katika chumba cha hoteli na mpenzi wake.

Tukio hilo linaripotiwa kutokea huko Jaipur na kukamata hisia za hasira za mke. Kisha anaonekana akimpiga mwanamke huyo wakati maafisa wa polisi wakimwangalia.

Kwenye video hiyo, kundi la watu, pamoja na maafisa, wamesimama nje ya chumba cha hoteli wakati wanajiandaa kusumbua wapenzi.

Afisa mmoja anaingia kwenye chumba na picha zinaonyesha wanaodaiwa wapenzi wakiwa wamelala kitandani.

Kikundi kisha huwaamsha wapenzi kwa kupiga kelele na kupiga makofi.

Wakati huo huo, mke aliyedharauliwa huondoa duvet mbali.

Halafu anaonekana akielekea upande wa kitanda cha mwanamke na kumpiga makofi mara kadhaa wakati maafisa na mumewe wa uchi wanaangalia.

Mke wa India anamvuta mwanamke huyo kutoka kitandani na anaendelea kumshambulia. Mumewe anaonekana akikimbilia kutafuta nguo yake ya ndani.

Maafisa katika chumba hujaribu kutuliza hali hiyo, kumdhibiti mke na kumzuia kufanya mashambulio mengine.

Muda mfupi baadaye, mke anaonekana akitoka kwenye chumba cha hoteli pamoja na kundi lote wakati mumewe ameachwa akionekana aibu.

Shambulio hilo lilikuja baada ya mwanamke huyo kugundua kuwa mumewe alikuwa akifanya mapenzi na mwalimu anayefanya kazi huko Jodhpur, Rajasthan.

Ilikuwa ni taarifa kwamba mtu huyo ni afisa wa polisi na Kikosi cha Polisi cha Hifadhi Kuu (CRPF).

Mke alianza kushuku kuwa mumewe alikuwa akimdanganya, haswa kwa sababu mara nyingi angekuwa mbali, akidai ni kwa sababu ya kazi.

Kama matokeo, mwanamke huyo alianza mwenyewe uchunguzi katika mapenzi ya nje ya ndoa.

Mke na kaka zake mwishowe walimfuata mumewe kwenye chumba cha hoteli huko Shastrinagar, Jaipur.

Wao, pamoja na maafisa wa polisi, kisha waliingia kwenye chumba hicho wakitumia ufunguo mkuu.

Tangu tukio hilo lienea, bibi huyo amewasilisha malalamiko dhidi ya mke kwa kumnyanyasa hadharani.

Pia aliwasilisha malalamiko mengine kuhusiana na utengenezaji na usambazaji wa video hiyo iliyoonyesha wenzi hao wakiwa pamoja kwenye chumba cha hoteli.

Maafisa wa polisi sasa wanachunguza kisa hicho.

Wamesajili kesi dhidi ya watu sita akiwemo mke wa afisa wa CRPF.

Tazama Ripoti ya Habari ya Tukio hilo

video

Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Magugu yanapaswa kufanywa kisheria nchini Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...