Mapigano ya Harusi ya India juu ya Chakula husababisha Talaka

Wenzi hao walioolewa wapya walitengana haraka baada ya familia zao kugombana juu ya chakula kilichotumiwa katika harusi yao ya India.

Mapigano ya Harusi ya India juu ya Chakula husababisha Talaka f

Jambo lisilo na maana liliona wageni wakirushiana sahani.

Katika tukio la kushangaza sana la ndoa, wenzi kutoka wilaya ya Gondal huko Gujarat waliachana dakika chache baada ya kufunga ndoa kwa sababu familia zao ziligombana juu ya chakula cha harusi.

Ilisikika kuwa wenzi hao walikuwa wamechukua tu viapo vyao mahali hapo na kutoa ahadi za kuwa marafiki wa kila mmoja katika kuzaliwa wote saba.

Muda mfupi baadaye, ulikuwa wakati wa bi harusi, bwana harusi na wageni wao kufurahiya chakula cha harusi. Walakini, furaha yote ilibadilika.

Kulingana na ripoti, familia ya bwana harusi haikufurahishwa na chakula cha mchana ambacho kilikuwa kikihudumiwa kwenye harusi. Hii ilisababisha mabishano kati ya familia hizo mbili.

Iliongezeka wakati familia ya bwana harusi ilianzisha mapigano na ukumbi wa harusi hivi karibuni uligeuka kuwa machafuko wakati familia zote mbili zilipoanza ghasia.

Jambo lisilo na maana liliona wageni wakirushiana sahani na kurushiana makonde.

Kabla ya vita kuwa vurugu zaidi, mgeni wa harusi ambaye hakujulikana aliita polisi. Baada ya kuwasili, mapigano yalisimamishwa mara moja lakini hasira kati ya familia hizo mbili ilikuwa dhahiri.

Ilikuwa athari ya kweli na ya kushangaza kwa chakula kilichokuwa kinatumiwa, lakini iliishia kuwa na athari kubwa kwa bi harusi na bwana harusi.

Tukio hilo lilisababisha talaka ya wenzi hao. Familia zote mbili mara moja ziliita mawakili wao na talaka ilifanyika ndani ya ukumbi wa harusi.

Baada ya watetezi wa familia zote mbili kufika, mchakato wa talaka ulichukua dakika kufanywa rasmi.

Kabla hawajaachana, aliyekuwa mume na mke sasa walirudisha zawadi za harusi ambazo zilibadilishana muda mfupi kabla ya vita kuanza.

Hii sio mara ya kwanza ambapo chakula kimeshiriki katika kuvunjika kwa ndoa. Mnamo 2014, mwanamke alisitisha harusi yake baada ya familia ya bwana harusi kutaka biryani ya kondoo badala ya kuku.

Ilianza wakati familia ya bi harusi itakayoandaa kilo 30 za biryani ya kuku na kuipeleka kwa familia ya bwana harusi. Walikasirika kwani hawali kuku, hata hivyo, suala hilo lilisuluhishwa haraka.

Lakini ilipoletwa tena kwenye harusi, mabishano yalizuka ambayo yalisababisha bibi arusi kukataa kuolewa.

Polisi walisema: "Kuona jinsi matukio yanavyokuwa yakitendeka, bi harusi alikataa kupata hit. Kuona tabia ya familia ya bwana harusi kabla ya harusi, alijiuliza ni vipi atachukuliwa baada ya ndoa.

Kumekuwa na idadi ya sababu za ajabu kwa talaka na sio wote wanaohusiana na chakula. Hii ni kati ya hoja juu ya nini cha kutazama kwenye Runinga hadi hata kulazimika kufuata mahitaji ya ngono.

Jambo moja ni kwamba tukio hili ni la kipekee sana kwani sababu hiyo ilisababisha talaka dakika chache baada ya ndoa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri ni sinema ipi ya Sauti bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...