Harusi ya India imefutwa baada ya Bwana harusi kufaulu 'Mtihani wa Hisabati'

Katika tukio la kushangaza, harusi ya India huko Uttar Pradesh ilisitishwa baada ya bwana harusi kufaulu "mtihani wa hesabu".

Harusi ya India imefutwa baada ya Bwana harusi kufaulu 'Mtihani wa Hisabati' f

Mashaka ya bi harusi yalithibitishwa

Harusi ya India ilighairiwa baada ya bwana harusi kufeli "mtihani wa hesabu" rahisi.

Tukio hilo la kushangaza lilitokea Uttar Pradesh.

Iliripotiwa kwamba bwana harusi ambaye hakutajwa jina alikuwa amevaa na alikuwa amewasili kwenye ukumbi wa harusi jioni ya Mei 1, 2021, na maandamano ya harusi.

Alikuwa ameolewa, hata hivyo, bi harusi alikuwa na shaka juu ya sifa zake za elimu.

Kama matokeo, alimwuliza asome meza mara mbili kabla ya kubadilishwa kwa taji za maua.

Bwana harusi ambaye hakutajwa jina alishindwa "jaribio la hesabu" rahisi baada ya kutoweza kuzisoma. Tuhuma za bi harusi zilithibitishwa na akasitisha harusi.

Vinod Kumar, Afisa wa Nyumba ya Kituo katika Kituo cha Polisi cha Panwari, alielezea kuwa ilikuwa ndoa iliyopangwa.

Alisema kuwa bwana harusi alikuwa kutoka kijiji cha Dhawar katika wilaya ya Mahoba.

Kwenye ukumbi wa harusi, watu wa familia hizo mbili, pamoja na wanakijiji wengine, walikuwa wamekusanyika.

Bi harusi alikuwa ameuliza "mtihani wa hesabu" kabla tu ya ndoa kukamilika.

Wakati bwana harusi aliposhindwa, alitoka jukwaani, akisema kuwa hawezi kuoa mtu ambaye hajui hesabu za kimsingi.

Marafiki na jamaa walijaribu kumshawishi bi harusi abadilishe mawazo yake, hata hivyo, walishindwa kufanya hivyo.

Jamaa wa bi harusi alisema kuwa wageni wa harusi walishtuka kujua kuwa bwana harusi hakuwa na elimu.

Jamaa alisema: "Familia ya bwana harusi ilikuwa imetuweka gizani kuhusu elimu yake. Labda hata hakuenda shule.

“Familia ya bwana harusi ilikuwa imetudanganya. Lakini dada yangu jasiri alitoka nje bila kuogopa mwiko wa kijamii. ”

Polisi waliarifiwa juu ya harusi ya Wahindi lakini hawakufungua kesi baada ya pande zote mbili kukubaliana kufuatia kuingilia kati kutoka kwa raia mashuhuri wa kijiji.

Lakini kama sehemu ya maelewano, familia za bi harusi na bwana harusi zilitakiwa kurudisha zawadi na vito.

Harusi za Wahindi zimefutwa kwa sababu za kushangaza.

Katika kisa kimoja, wenzi kutoka Gujarat waliachana dakika chache tu baada ya kufunga ndoa kwa sababu familia zao ziligombana juu ya chakula cha harusi.

Ilisikika kuwa wenzi hao walikuwa wamechukua tu viapo vyao mahali hapo.

Mara baada ya hapo, ulikuwa wakati wa bi harusi, bwana harusi na wageni wao kufurahiya harusi chakula. Walakini, furaha yote ilibadilika.

Kulingana na ripoti, familia ya bwana harusi haikufurahishwa na chakula cha mchana ambacho kilikuwa kikihudumiwa kwenye harusi. Hii ilisababisha mabishano kati ya familia hizo mbili.

Iliongezeka wakati familia ya bwana harusi ilianzisha mapigano na ukumbi wa harusi hivi karibuni uligeuka kuwa machafuko wakati familia zote mbili zilipoanza ghasia.

Mgeni wa harusi aliwaita polisi. Baada ya kuwasili, mapigano yalisimamishwa mara moja lakini hasira kati ya familia hizo mbili ilikuwa dhahiri.

Tukio hilo lilisababisha talaka ya wenzi hao. Familia zote mbili mara moja ziliita mawakili wao na talaka ilifanyika ndani ya ukumbi wa harusi.

Baada ya watetezi wa familia zote mbili kufika, mchakato wa talaka ulichukua dakika kufanywa rasmi.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."


Nini mpya

ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni Ushirikiano upi wa Bhangra ndio Bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...