Mapacha wa India walioitwa 'Corona' na 'Covid' waliozaliwa wakati wa Lockdown

Wanandoa wa India hivi karibuni walikuwa na mapacha na waliamua kuwataja baada ya janga la virusi vya sasa. Karibu 'Corona' na 'Covid'.

Mapacha wa India walioitwa 'Corona' na 'Covid' waliozaliwa wakati wa Lockdown f

"Tumewaita Covid (mvulana) na Corona (msichana) kwa sasa."

Wanandoa walioko Raipur walipokea mapacha kadhaa wakati wa kufungiwa kwa coronavirus nchini India na kuamua kuwapa jina Corona na Covid.

Janga hatari linalosababishwa na virusi mpya liitwalo coronavirus limeleta maafa kote ulimwenguni kwani mataifa mengi yamelazimishwa kuingia ndani.

Idadi ya vifo ikiongezeka ulimwenguni na maisha ya kila siku yakilazimishwa kusimama, maisha mapya yameletwa ulimwenguni.

Licha ya athari mbaya za virusi, haikuwazuia wanandoa badala yake inaashiria ushindi juu ya ugumu kama mapacha walizaliwa wakati wa kufungwa.

Kulingana na mahojiano na PTI, wenzi hao walielezea chaguo lao la kutaja mapacha, mvulana na msichana, Covid na Corona mtawaliwa. Mama wa miaka 27, Preeti Verma alisema:

"Nilibarikiwa na mapacha - mvulana na msichana - mwanzoni mwa Machi 27 (2020).

"Tumewaita Covid (mvulana) na Corona (msichana) kwa sasa.

"Uwasilishaji ulitokea baada ya kukabiliwa na shida kadhaa na kwa hivyo, mimi na mume wangu tulitaka kuifanya siku hiyo kuwa ya kukumbukwa.

“Kwa kweli, virusi ni hatari na vinahatarisha maisha lakini kuzuka kwake kuliwafanya watu wazingatie usafi wa mazingira, usafi na kufundisha tabia zingine nzuri. Kwa hivyo, tulifikiria juu ya majina haya.

"Wakati wafanyikazi wa hospitali walipoanza kuwaita watoto wachanga kama Corona na Covid, mwishowe tuliamua kuwapa jina baada ya janga hilo."

Asili kutoka Uttar Pradesh, wenzi hao wanaishi katika nyumba ya kukodisha katika eneo la Purani Basti. Preeti aliendelea kuelezea safari yake ya leba. Alifunua:

“Usiku wa Machi 26 (2020), ghafla nilipata maumivu makali ya leba na kwa namna fulani mume wangu alipanga gari la wagonjwa lililofanywa chini ya huduma ya 102 Mahtari Express.

"Kwa kuwa hakuna harakati za gari zilizoruhusiwa barabarani kwa sababu ya kufungwa, tulisimamishwa na polisi katika maeneo anuwai lakini walituacha tuende baada ya kugundua hali yangu.

"Nilikuwa najiuliza ni nini kitatokea hospitalini kwani ilikuwa usiku wa manane, lakini kwa bahati nzuri madaktari na wafanyikazi wengine walikuwa wakishirikiana sana."

"Jamaa zetu, ambao walitaka kufika hospitalini, hawangeweza kufika kwani huduma za basi na gari moshi zilisimamishwa kwa sababu ya kuzima."

Preeti, ambaye tayari ana binti wa miaka miwili, alijifungua mapacha katika Hospitali ya Kumbukumbu ya Dr BR Ambedkar.

Shubhra Singh, Afisa Uhusiano wa Umma (PRO) wa hospitali hiyo, alifunua sehemu ya upasuaji wakati huo. Singh alisema:

“Ndani ya dakika 45 za kuwasili kwao, utoaji ulifanyika kwa mafanikio.

"Mapacha hao walikuwa kituo cha kuvutia hospitalini baada ya wenzi hao kuwaita kama Covid na Corona."

Singh alizidi kuongeza Preeti na the mapacha waliruhusiwa kutoka hospitali wakiwa na afya njema.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Sachin Tendulkar ndiye mchezaji bora wa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...