Kijana wa India amebakwa na Genge na wanaume 12 kwa masaa nane

Kijana wa India alitekwa nyara kutoka kituo cha basi, akanywa dawa za kulevya na genge alibakwa na wanaume 12 kwa masaa nane na familia yake inawajua washambuliaji wake watatu.

genge la kubakwa - lililoangaziwa

Halafu walibadilisha zamu kumbaka ambayo iliendelea kwa masaa nane.

Polisi inawatafuta washukiwa watatu huko New Delhi baada ya kuwa sehemu ya kundi ambalo lilibaka kijana siku ya Jumatano, Septemba 12, 2018.

Inasikika kuwa shida hiyo ya masaa nane ilitokea baada ya msichana huyo kutekwa nyara na kunywa dawa za kulevya wakati akienda kituo cha kuandaa mitihani.

Wahusika baadaye walimshusha mwathiriwa kwenye gari lao huko Mahendragarh, mji ulio maili 90 kusini magharibi mwa New Delhi.

Inaripotiwa kuwa msichana huyo alipata majeraha mgongoni, mabegani na sehemu za siri.

Msichana huyo pia alikuwa na maumivu makali kwenye koo lake, ambayo yalimwacha akihangaika kuongea.

Mama yake alisema: "Ana maumivu makali kwenye koo lake na hawezi kuzungumza au kumeza chochote."

"Labda walimshika kwa koo ambayo ilisababisha maumivu haya."

Alipelekwa hospitali katika jimbo la Haryana kwa matibabu.

Polisi walichukua taarifa ya msichana huyo wakati alikuwa katika hali nzuri.

Mhasiriwa alisema kwamba alitekwa nyara kutoka kituo cha basi na watu watatu, lakini alihisi kuwa watu 12 walikuwa katika nyumba ya kijiji ambapo alibakwa.

Washambuliaji watatu wanajulikana kwa familia ya msichana huyo na wameitwa Pankaj, Nishu na Manish.

Inaripotiwa kuwa Pankaj ni mwanajeshi katika jeshi la India.

Luteni Jenerali Cherish Mathson alisema:

"Ikiwa wanajeshi wanahusika katika uhalifu huo tutahakikisha kwamba mtu huyo amekamatwa na kuwekewa nafasi ya kubakwa."

"Hatuna makao ya wahalifu."

Ilisikika kuwa wanaume hao watatu walipanga shambulio hilo baada ya kumfuata kituo cha basi.

Msichana huyo alichukuliwa kutoka kituo cha basi huko Mahendergarh baada ya kupewa maji, ambayo yalisemwa.

Alipelekwa kwa nyumba umbali wa maili 25, ambapo wanaume zaidi walifika. Halafu walibadilisha zamu kumbaka ambayo iliendelea kwa masaa nane.

Walipomshusha kwenye kituo cha basi, mmoja wa wanaume aliita familia yake ili ije kumchukua.

Afisa wa polisi Ashwini Kumar alisema kuwa polisi wanajua utambulisho wa washukiwa hao watatu, lakini walikuwa wamezima simu zao na walikuwa wakikwepa kukamatwa.

Hii ni ya hivi karibuni katika mfululizo wa unyanyasaji wa kijinsia nchini tangu 2012.

Serikali ilipitisha mfululizo wa sheria zinazoongeza adhabu kwa ubakaji wa mtu mzima hadi miaka 20 gerezani.

Walakini, ni nadra kupita zaidi ya wiki chache kupita bila kesi nyingine ya unyanyasaji wa kijinsia kuripotiwa.

Katika 2016, a mama alibakwa na genge la wanaume watatu na kutupwa nje ya jengo huko Punjab.

Kulingana na Ofisi ya Kitaifa ya Kumbukumbu za Uhalifu, takriban unyanyasaji wa kingono 100 huripotiwa kwa polisi nchini India kila siku



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na sheria ya haki za mashoga nchini India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...