Walimu wa Kihindi waliopigwa na Maji kupigwa risasi na Polisi

Kikundi cha walimu wa India walipigwa kikatili na polisi huko Punjab. Maafisa wa polisi pia walitoa maji kwa walimu.

Waalimu wa Uhindi Waandamana Kupigwa & Maji Kutengwa na Polisi f

"Nimepata majeraha mgongoni, miguu na mikono."

Kundi la waalimu wa India wameshutumu polisi kwa kuwapiga na vile vile kutumia kanuni ya maji juu yao.

Walimu hao walikuwa wakiandamana Jumapili, Septemba 22, 2019, na walikuwa wakiandamana kuelekea makazi ya Waziri wa Elimu Vijay Inder Singla wakati polisi walipochukua hatua.

Walitumia mizinga ya maji na fimbo zao katika jaribio la kuzuia maandamano kuendelea. Kama matokeo, waalimu 10 na polisi sita walipata majeraha.

Waandamanaji hao walikuwa wanachama wa ETT na TET walipitisha umoja wa waalimu wasio na ajira.

Waandamanaji waliondoa kizuizi kutoka barabara ya Sangrur-Patiala, Punjab, India.

Ingawa maafisa walitoa barua ya kusema mkutano na Singla huko Chandigarh mnamo Septemba 30, 2019, waalimu walitangaza kwamba watagoma kula na kuandamana juu ya tanki la maji huko Sunam, Sangrur.

Walisema itaendelea hadi kuajiriwa kwao.

Mwandamizi Harpreet Singh alisema:

“Polisi sita hadi saba wenye fimbo walinishambulia na kuninyeshea fimbo na hawakusimama hata baada ya kuvua kilemba changu. Nimeumia majeraha mgongoni, miguuni na mikononi. Niliokoa kichwa changu kwa namna fulani. ”

Wanachama wa umoja huo wamekuwa wakifanya maandamano yao huko Sunam tangu Septemba 4, 2019.

Wamekuwa wakidai kuajiriwa kwao katika idara ya elimu ya Punjab kwa kufaulu kwa 12.

Maandamano hayo yalikuwa ya amani lakini mivutano iliongezeka mnamo Septemba 22, 2019, kufuatia mkutano wa maandamano huko Sangrur. Walikuwa wamejaribu kufika nyumbani kwa waziri kwa kuvuka kizuizi cha polisi.

Waalimu wa India Wanaopinga Kupigwa & Maji yaliyotengwa na Polisi - maandamano

Hapo awali, maafisa wa polisi na waalimu wa India walisukumana lakini hivi karibuni iliongezeka wakati maafisa walidaiwa kushtaki waandamanaji na fimbo zao na kutumia maji ya maji.

Rajvir Kaur alielezea: "Polisi wa kiume wenye fimbo walinishambulia. Nimeumia kwenye mguu.

"Hatutamaliza maandamano yetu hadi kuajiri kwetu kumalizike katika idara ya elimu."

Deep Banarsi, katibu wa vyombo vya habari wa serikali wa umoja huo, alisema kuwa waalimu 10 waliojeruhiwa walitambuliwa kama Mani, Gurpreet Kamboj, Sukhdev Singh, Des Raj, Harpreet Singh, Gursimrat Singh, Umesh Kumar, Rajvir Kaur, Surjit Kaur na Deepak Kamboj.

Deep aliongeza: “Tulikuwa tukipinga kwa amani, lakini polisi walitushambulia kwa fimbo bila uchochezi wowote. Maandamano yetu yangeendelea kwani hatuogopi lathi-charge (baton-charge). "

The Tribune iliripoti kuwa Sangrur DSP Satpal Sharma alithibitisha kuwa maafisa sita wa polisi walipata majeraha wakati wa tukio hilo.

Walakini, alikataa kwamba maafisa walishtaki waandamanaji na fimbo zao.

DSP Sharma ameongeza: "Hatukuwazuia kuandamana, lakini walipojaribu kuvuka kizuizi cha polisi, polisi na waandamanaji walisukumana na ilisababisha majeraha.

Waliinua kizuizi chao cha barabara baada ya kupata hakikisho la mkutano na waziri mnamo Septemba 30. ”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri michezo ya wachezaji wengi inachukua tasnia ya michezo ya kubahatisha?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...