Mwalimu wa India aliuawa Darasani kwa Kukataa Ndoa

Mwalimu wa India S. Ramya aliuawa kwa kuchomwa kisu darasani na mtu ambaye alikuwa akimfahamu. Anaweza kuwa alimchoma kisasi kwa kukataa pendekezo lake la ndoa.

Mwalimu wa India aliuawa Darasani kwa Kukataa Ndoa f

"Akikasirishwa na jambo hili, alimshika na kumuua."

Mwalimu anayejulikana kama S Ramya, 23, kutoka Tamil Nadu, aliuawa katika darasa la shule ya kibinafsi wilayani Cuddalore Ijumaa, Februari 22, 2019.

Aliuawa kwa kuchomwa kisu na mtu aliyejulikana kama Rajasekhar. Mhasiriwa alimjua kutoka siku zake za chuo kikuu.

Kulingana na uchunguzi wa awali, Rajasekhar alikuwa ameomba kuolewa na Miss Ramya, hata hivyo, wazazi wake walikataa ombi hilo. Wanafikiri kuwa inaweza kuwa sababu ya shambulio hilo.

Rajasekhar ameanza kukimbia na polisi wanamtafuta.

Miss Ramya alifundisha hisabati kwa wanafunzi wa darasa la 5 katika shule ya Masomo ya Gayathri wilayani Cuddalore. Angefika mapema anapokaa karibu.

Shambulio hilo lilitokea saa 8 asubuhi wakati alikuwa peke yake katika moja ya madarasa kwenye ghorofa ya chini. Watoto wa shule walikuwa bado hawajafika.

Rajasekhar aliingia darasani na mabishano yalizuka kati ya hao wawili. Mtuhumiwa huyo kisha alimshambulia Miss Ramya kwa kisu, akamchoma kisu shingoni na kuacha kidonda kirefu.

Mshambuliaji huyo alikimbia eneo hilo, akimuacha Miss Ramya akiwa amelala kwenye dimbwi la damu.

Shanthi, msimamizi wa shule hiyo, alimwona mwalimu huyo sakafuni na akamtaarifu mwalimu mkuu wa shule hiyo, Bw Rangarajan, ambaye alikuwa kwenye ghorofa ya kwanza.

Mwanamke huyo alitangazwa kuwa amekufa katika eneo la tukio na polisi walipeleka mwili kwa uchunguzi wa maiti katika Hospitali ya Serikali ya Kurunjipadi huko Tamil Nadu.

Baada ya kuuliza juu ya kesi hiyo, walishuku kuwa Rajasekhar ndiye anayesababisha shambulio hilo.

Afisa wa polisi alisema: "Kulingana na maswali hadi sasa, tumegundua kwamba mtu huyu Rajasekhar amekuwa akimpenda Ramya kwa muda sasa.

"Alipomwendea, alikataa pendekezo lake. Baadaye, hata alienda kwa wazazi wake na kumwuliza mkono wake katika ndoa. Lakini walisema hapana, pia.

"Alikasirika na jambo hili, akamshika na kumuua."

Dakika chache kabla ya tukio hilo, Rajesekhar alionekana na muuzaji wa barabara karibu na shule hiyo.

Shahidi huyo alisema: “Nilikuwa nikisafisha mkokoteni wangu wakati niliona kijana akiongea kwa simu.

"Mwalimu, ambaye alikuja na baiskeli, aliiweka ndani ya majengo wakati yeye alikuwa akimwangalia kutoka ngome nzima."

"Nilikwenda nyumbani na kurudi na ndoo ya maji kumwona akiondoka kwa gurudumu mbili."

Rajasekhar alikuja kutoka mji huo huo kama mwathiriwa na alikuwa mwanafunzi katika chuo cha sanaa. Miss Ramya alikuwa mwalimu lakini pia alikuwa akisomea Masters yake katika Sayansi ya Kompyuta.

Polisi wanatafuta mahali alipo Rajasekhar na pia wanachunguza familia yake.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Umekuwa mwathirika wa unyanyasaji wa mtandao?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...