Mwanafunzi wa Kihindi ashambuliwa na Majambazi wenye Silaha huko Chicago

Picha za kutisha za virusi zinaonyesha mwanafunzi wa Kihindi aliyejeruhiwa akieleza kwamba alishambuliwa na majambazi waliokuwa na silaha karibu na nyumba yake huko Chicago, Marekani.

Mwanafunzi wa Kihindi ashambuliwa na Majambazi wenye Silaha huko Chicago f

"Naomba unisaidie kaka naomba unisaidie."

Mwanafunzi mmoja raia wa India amejeruhiwa vibaya kufuatia shambulio lililofanywa na kundi la majambazi waliokuwa na silaha huko Chicago, Marekani.

Awali kutoka Hyderabad, Syed Mazahir Ali alihamia Marekani kufuata Shahada ya Uzamili.

Yeye ni mwanafunzi katika Chuo Kikuu cha Indiana Wesleyan.

Picha zinaonyesha matokeo ya shambulio hilo. Syed aliyemwaga damu alielezea wizi huo wa vurugu.

Akikumbuka shambulio hilo, Syed alieleza kuwa alishambuliwa na wanaume wanne alipokuwa akirejea kwenye nyumba yake kutoka dukani.

Picha za CCTV zilionyesha mwanafunzi huyo wa Kihindi akirudi nyumbani saa za mapema Februari 5, 2024.

Washambuliaji wake watatu walionekana wakitembea kando ya barabara. Wawili walikuwa wamevaa kofia zao juu huku wa tatu akiwa amevalia balala.

Mmoja alikimbia kabla ya wengine kufuata. Syed aliyekata tamaa anakimbia anapofuatwa.

Syed alisema katika jaribio lake la kutoroka, aliteleza karibu na nyumba yake. Kisha wanaume hao walimpiga teke na kumpiga.

Baada ya kumshambulia, watu hao waliiba simu yake.

Alisema: “Nilikuwa nikitembea barabarani, nikiwa nimebeba chakula, watu wanne walinishika na kunipiga mateke na kunipiga. Kuna mtu alichukua simu yangu pia."

Kuelekea mwisho wa video, anasema:

“Naomba unisaidie kaka. Tafadhali nisaidie."

Katika video hiyo, Syed anayeonekana kuwa na huzuni anahema huku damu ikimwagika kutoka kichwani na puani.

Syed pia alidai:

“Hili ni jambo ambalo siwezi kusahau. Alinielekezea bunduki. Kuna majeraha mawili kichwani mwangu."

Wakati huohuo, rafiki anaamini Syed alilengwa kwani gari jeusi lilikuwa likizunguka eneo hilo muda mfupi kabla ya wizi huo.

Mkewe Ruqiya Fatima sasa amemwandikia Waziri wa Mambo ya Nje S Jaishankar.

Ilisomeka: “Hii ni kusema kwamba mume wangu Syed Mazahir Ali ambaye alikuwa akifuata Shahada ya Uzamili ya Habari na Teknolojia kutoka Chuo Kikuu cha Indiana Wesleyan.

"Nilipigiwa simu mwendo wa saa kumi na mbili jioni mnamo Februari 6 kutoka kwa mmoja wa marafiki wa mume wangu kwamba alikuwa ameshambuliwa vibaya sana na kuibiwa kwenye barabara ya Campbell, Chicago alipokuwa karibu na nyumba yake na amepelekwa hospitalini."

Ruqiya alisema mumewe bado yuko katika hali ya "mshtuko".

Aliendelea: “Nina wasiwasi sana kuhusu usalama na usalama wa mume wangu.

“Ninakuomba umsaidie kwa fadhili kupata matibabu bora zaidi na ikiwezekana ufanye mipango ifaayo ili nisafiri hadi Marekani pamoja na watoto wangu wadogo watatu kuwa pamoja na mume wangu.”

Pia alidai kuwa mumewe hajapata matibabu yanayostahili.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Shahrukh Khan anapaswa kwenda Hollywood?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...