Mwanafunzi wa Uzamivu wa Kihindi auawa kwa kupigwa risasi nchini Marekani

Mwanafunzi wa shahada ya uzamivu kutoka India anayesoma nchini Marekani ameuawa kwa kupigwa risasi ndani ya gari lake. Alikuwa akisoma huko Ohio.

Mwanafunzi wa Uzamivu wa Kihindi auawa kwa kupigwa risasi nchini Marekani f

"kifo chake cha ghafla, cha kutisha na kisicho na maana."

Mwanafunzi wa shahada ya uzamivu kutoka India alikutwa amekufa ndani ya gari lake huko Ohio, Marekani, akiwa amepigwa risasi.

Mnamo Novemba 9, 2023, polisi wa Cincinnati walijibu ShotSpotter, huduma ya kutafuta milio ya risasi, ambayo ilikuwa imegundua milio ya risasi huko Western Hills mwendo wa 6:20 asubuhi.

Madereva waliokuwa wakipita eneo la tukio walipiga simu 911 kuripoti mtu ndani ya gari amepigwa risasi.

Maafisa walipata gari ambalo liligonga ukuta kwenye sitaha ya juu ya Western Hills Viaduct.

Ilikuwa imepigwa mara nyingi na kulikuwa na angalau mashimo matatu ya risasi kwenye dirisha la upande wa dereva.

Ndani ya gari hilo kulikuwa na Aaditya Adlakha, ambaye alikuwa amepata majeraha kadhaa ya risasi.

Kijana huyo mwenye umri wa miaka 26 alikimbizwa katika Kituo cha Matibabu cha UC. Walakini, alikufa siku mbili baadaye.

Hakuna mtu aliyekamatwa tangu kupigwa risasi.

Aaditya alikuwa mwanafunzi wa mwaka wa nne wa PhD katika Chuo Kikuu cha Shule ya Matibabu ya Cincinnati. Alisajiliwa katika mpango wa baiolojia ya molekuli na maendeleo.

Maafisa wa chuo kikuu na wenzao wameshangazwa na kifo cha Aaditya.

Alielezewa kuwa mwanafunzi mpendwa, mwenye akili na anayejitolea.

Aaditya alijulikana kwa utafiti wake juu ya mawasiliano ya neuroimmune na umuhimu wake kwa magonjwa kama vile kolitis ya kidonda.

Andrew Filak, Makamu wa Rais Mwandamizi wa Masuala ya Afya na Dean katika Chuo Kikuu cha Cincinnati Chuo cha Tiba, alisema:

"Leo, unaweza kuwa umeona ripoti za habari za kifo chake cha ghafla, cha kusikitisha na kisicho na maana.

"Wale waliomfahamu, pamoja na wanafunzi wenzake na wengine ambao labda hawakuwa na bahati ya kukutana na Aaditya, wanaweza kupata maoni tofauti, ambayo yanaeleweka na yanayotarajiwa.

"Alipendwa sana, mkarimu sana na mcheshi, mwenye akili na mkali, ambaye utafiti wake ulielezewa kama riwaya na mabadiliko.

"Lengo la kazi yake lilikuwa kuelewa vyema mawasiliano ya neuroimmune na jinsi mwingiliano wa neuroimmune unaweza kuchangia maumivu na mazingira ya uchochezi katika kolitis ya kidonda."

Asili kutoka India Kaskazini, Aaditya alihamia Cincinnati kuendelea na masomo yake ya dawa.

Alipata digrii ya Zoolojia mnamo 2018 kutoka Chuo cha Ramjas katika Chuo Kikuu cha Delhi.

Mnamo 2020, Aaditya alipokea digrii yake ya uzamili katika Fiziolojia kutoka Taasisi ya India Yote ya Sayansi ya Tiba.

Dk Mayanglambam Kumar Singh, profesa msaidizi wa Idara ya Zoolojia ya Chuo cha Ramjas, alisema:

"Alikuwa mwanafunzi mzuri, tayari kila wakati na alama nzuri na tabasamu zuri."

“Jambo moja nitakumbuka ni migawo yake.

"Maprofesa huhifadhi faili chache tu za vitendo za wanafunzi na kazi kwa miaka kwa sababu ni za kushangaza na zitabaki kuwa mfano kwa miaka ijayo. Aaditya alikuwa mmoja wa wanafunzi hao.”

Smita Bhatia, ambaye alikuwa msimamizi wa idara ya Zoolojia, alisema:

"Kuna mambo mengi ambayo mtu anaweza kukumbuka kuhusu mtu ambaye ni wa ajabu sana.

"Aaditya angekaa mstari wa mbele kumuuliza profesa swali."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Haki za Mashoga kufutwa tena nchini India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...