Mwanamke mwenye asili ya Kihindi ananyanyaswa kwa rangi kwa kutokuvaa Mask

Mwanamke mmoja mwenye asili ya India anayeishi Singapore alipigwa teke na kunyanyaswa kwa rangi na mwanamume wa miaka 30 kwa kutovaa kinyago hadharani.

Mwanamke mwenye asili ya Kihindi ananyanyaswa kwa rangi kwa kutokuvaa Mask f

"Alimrushia maneno machafu na matusi ya rangi kwake."

Mwanamke mmoja mwenye asili ya India huko Singapore alipigwa teke na kunyanyaswa kibaguzi kwa kutovaa kinyago wakati alikuwa akitembea kwa kasi.

Mhasiriwa alishambuliwa na mwanamume wa miaka 30 mnamo Mei 7, 2021.

Mkufunzi wa kibinafsi Hindocha Nita Vishnubhai, ambaye ni raia wa Singapore kutoka India, alikuwa akitembea kwa kasi wakati mwanamume alipomkaribia na kumuuliza avute vazi lake kutoka kidevuni mwake.

Mtoto huyo wa miaka 55 alikuwa akitembea kando ya Hifadhi ya Choa Chu Kang wakati mtu huyo alimkaribia karibu na kituo cha basi nje ya kondomu ya Northvale.

Binti yake, Parveen Kaur, alisema:

"Alielezea kuwa alikuwa akitembea kwa kasi lakini hakujali. Alimrushia maneno machafu na matusi ya rangi.

"Mama yangu alijibu kwa 'Mungu akubariki' na yule kijana alimtandika matiti. Mama yangu alitua mgongoni na kujiumiza. ”

Mwanaume huyo alikimbia huku mwanamke akiachwa akitetemeka na kuvuja damu.

Kulingana na miongozo ya wizara ya afya ya Singapore, watu wanahitajika kuvaa vinyago hadharani. Wanaweza kuondolewa wakati wa kufanya mazoezi, pamoja na kutembea haraka.

Parveen alielezea kuwa mama yake anatembea haraka kwenda kazini kama aina ya mazoezi ya kila siku, lakini tukio hilo limemwacha "akiogopa kutembea nchini mwake".

Ripoti ya polisi iliwasilishwa.

Katika taarifa, polisi walisema: “Polisi wanachukulia kwa uzito vitendo kama hivi ambavyo vinauwezo wa kuharibu ubaguzi wa rangi maelewano huko Singapore.

"Mtu yeyote anayetoa maoni au kuchukua hatua ambayo inaweza kusababisha uhasama na uhasama kati ya jamii tofauti atachukuliwa hatua haraka na kwa mujibu wa sheria."

Waziri Mkuu wa Singapore Lee Hsien Loong alilaani shambulio hilo la kibaguzi kwa mwanamke huyo.

Katika chapisho la Facebook mnamo Mei 10, 2021, Waziri Mkuu alisema kwamba ingawa watu wanaweza kuwa na wasiwasi kwa sababu ya janga la Covid-19 "ambalo halihalalishi mitazamo na vitendo vya kibaguzi, zaidi ya kumnyanyasa na kumshambulia mtu kwa sababu ni wa jamii fulani. , katika kesi hii, Mhindi ”.

Mnamo Mei 11, 2021, polisi walimkamata mtu kwa kero ya umma, akisema maneno kwa nia ya kudhuru hisia za kibaguzi za wengine na kwa hiari kuumiza.

Nita alisema:

"Ninahisi salama zaidi sasa kwa kuwa mtuhumiwa ametambuliwa."

"Polisi walikuwa na ufanisi mkubwa na wamefanya kazi nzuri kushughulikia tukio hili."

Kosa la usumbufu wa umma hubeba kifungo cha hadi miezi mitatu, faini ya hadi $ 2,000, au zote mbili.

Kosa la kutamka maneno kwa makusudi ya kuumiza hisia za kibaguzi za mtu yeyote hubeba kifungo cha hadi miaka mitatu, faini, au zote mbili.

Kosa la kuumiza kwa hiari hubeba kifungo cha hadi miaka mitatu, faini ya hadi $ 5,000, au zote mbili.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."