Mwanamke mwenye asili ya India anadaiwa aliuliza Ukanda wa Usalama na Uwanja wa ndege

Mwanamke mwenye asili ya India amefunua jinsi alivyoulizwa kuvua usalama katika uwanja wa ndege wa Frankfurt. Alifunua tukio hilo la kushangaza kwenye Facebook.

Mwanamke mwenye asili ya India anadaiwa aliuliza Ukanda wa Usalama na Uwanja wa ndege

"Nilipelekwa kwenye chumba, na niliulizwa kuinua mavazi yangu / kuivua."

Mwanamke mwenye asili ya India alifunua jinsi uwanja wa ndege unavyodaiwa kumuuliza avue ukaguzi wa usalama. Baadaye aliandika juu ya shida hiyo ya aibu kwenye mitandao ya kijamii.

Alifunua tukio hilo kwenye hadhi ya Facebook, iliyochapishwa mnamo 29th Machi 2017.

Anadai tukio hilo lilitokea katika Uwanja wa Ndege wa Frankfurt, nchini Ujerumani. Mwanamke huyo, aliyejulikana kama Shruthi Basappa, alisafiri kwa ndege kutoka Bengaluru kwenda Iceland.

Wakati wa kusimama huko Frankfurt, maafisa wa usalama walimwendea kijana huyo wa miaka 30 ambaye alisafiri na mumewe na mtoto.

Maafisa hao walimpeleka kwenye chumba na inasemekana walimwuliza avue usalama. Walikuwa wamemuomba ainue au avue nguo zake. Walakini, alikataa na kudai polisi kwamba mumewe anaweza kuingia ndani ya chumba hicho.

Alipofika tu ndipo utaftaji ulibadilika kuwa pat-chini.

Baada ya tukio hilo, Shruthi Basappa alichukua Facebook kupiga simu uwanja wa ndege, akimuuliza avue usalama.

Alisema: "Nilipelekwa chumbani, na niliulizwa kuinua mavazi yangu / kuivua ili nipate kukaguliwa kuhakikisha kuwa 'sikuwa nimebeba chochote chini ya nguo zangu'. Msiba huu wote ulitokea mbele ya mtoto wangu wa miaka 4. ”

Mwanamke huyo wa miaka 30 pia aliongeza:

“Niliombwa nivue mavazi niliyokuwa nimevaa. Ndio. Ondoa nguo zangu. Je! Hii ndio kawaida mpya? Je! Haitoshi kuwa mtu wa kubahatisha aliyechaguliwa nje ya mstari kwamba sasa ninahitaji kufunika kichwa changu kwa ukweli kwamba naweza kuulizwa kuvua?

“Je! Ninahitaji kupaka miguu yangu nta? Je! Ninahitaji kuweka kwa uangalifu seti maalum ya mavazi ya ndani ambayo haihusiani na kumtongoza mume wangu lakini zaidi juu ya kuficha hasira, hasira, fedheha na karaha ambayo ni sehemu isiyoweza kuepukika ya kusafiri kupitia viwanja vya ndege? ”

Tangu shida hiyo, Shruthi Basappa ilifunuliwa kwa pekee NDTV kwamba aliwasilisha malalamiko dhidi ya uwanja wa ndege wa Frankfurt. Walakini, wakati hawajatoa taarifa rasmi, walitoa maoni juu ya chapisho lake lililoondolewa sasa.

Inasemekana walisema: "Nimeshtuka kusikia hivyo. Kwa kweli sio itifaki ya kawaida iliyowekwa kwa mtu yeyote. Tutashukuru maoni yako ya kina. "

Tangu kufungua malalamiko hayo, asili ya India inadai kuwa haijapata jibu.

Waziri wa Mambo ya nje, Sushma Swaraj, pia ameomba ripoti kamili juu ya tukio hilo ili kuelewa zaidi juu ya kile kilichotokea.



Sarah ni mhitimu wa Uandishi wa Kiingereza na Ubunifu ambaye anapenda michezo ya video, vitabu na kumtunza paka wake mbaya Prince. Kauli mbiu yake inafuata Nyumba ya Lannister "Nisikilize Kishindo".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni sawa kutumia neno la P ndani ya jamii yako?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...