Mama wa Kihindi anamshika Binti na Mpenzi wa Ndoa

Mama wa India kutoka Uttar Pradesh alimshika binti yake na mpenzi wake aliyeolewa. Jambo hilo lilifunuliwa kando ya barabara yenye shughuli nyingi.

Mama wa Kihindi anamshika Binti na Mpenzi wa Ndoa f

Alimshika nywele na kuanza kumpiga.

Katika tukio la kushangaza, mama wa India alimpiga binti yake baada ya kumkamata na mpenzi wake.

Mwanamke huyo aligundua kuwa binti yake alikuwa akimwona mtu anayeitwa Bablu ambaye alikuwa ameolewa.

Ufunuo huo ulimkasirisha na ikampelekea kumshika binti yake kwa nywele na kumpiga.

Tukio hilo lilitokea katika mji wa Banda, Uttar Pradesh.

Iliripotiwa kuwa msichana huyo alikuwa mwanafunzi wa chuo kikuu wakati mama yake alikuwa mfanyikazi wa mkataba.

Siku ya tukio, mama huyo ambaye hakutajwa jina alikuwa nje wakati alipomwona binti yake sokoni na Bablu. Kuona hivyo, mama alikasirika na kumkabili binti yake.

Alimshika nywele na kuanza kumpiga.

Watu katika eneo hilo waliona kinachoendelea na wakakusanyika karibu. Wakati mama huyo wa India alipomfokea binti yake, mashahidi wengine walipiga picha tukio hilo.

Mwanamke huyo alishikilia nywele za binti yake na kumzomea wakati msichana huyo alijaribu kutoroka.

Licha ya kujaribu kulegeza mtego wa mama yake, mwanamke huyo hakufanikiwa.

Mama wa India anamshika Binti na Mpenzi aliyeolewa - akipiga

Ilifunuliwa pia kwamba binti huyo alijaribu kunyakua simu ya mtu mmoja wakati alipowapata wakipiga picha hiyo. Wakati huo huo, Bablu alikimbia eneo hilo.

Mama huyo alielezea kuwa Bablu alikuwa ameolewa lakini aliendelea kumshawishi binti yake katika uhusiano haramu.

Alifunua kuwa Bablu alikuwa baba wa watoto wawili na alikuwa ameolewa mara mbili. Mkewe wa kwanza alikufa wakati alikuwa kwenye mzozo na mkewe wa pili.

Suala linalohusu mkewe wa pili hivi sasa linawasilishwa mbele ya korti.

Wakati kuna visa kadhaa vya uhusiano haramu unaofanyika India. Katika visa vingine, wanafamilia huchukua mambo mikononi mwao wanapogundua.

Katika tukio moja, a ndoa mwanamke na mpenzi wake walifungwa kwenye mti na kupigwa na wakwe zake.

Baadhi ya wanakijiji walipiga picha hiyo na kuishiriki mtandaoni.

Video hiyo iliishia kuambukizwa na ilivutia polisi ambao waligundua eneo la tukio na kufika katika eneo la tukio.

Iliripotiwa kuwa mwanamke huyo aliolewa katika kijiji hicho na kupata watoto wawili. Walakini, baadaye alikuwa na uhusiano wa kimapenzi na mwanamume mwingine.

Mwanamke huyo na mpenzi wake waliishia kuolewa bila watu wengine wa familia kujua.

Lakini mnamo Novemba 2, 2019, alikwenda na mpendwa wake nyumbani kwa wakwe zake kuwaacha watoto wake wawili. Shemeji mara moja waligundua kuwa mwanamke huyo alikuwa katika uhusiano haramu na akawakamata wote wawili.

Mwanamke huyo na mpenzi wake waliburuzwa nje na kufungwa kwenye mti katika kijiji hicho.

Shemeji walianza kuwapiga jambo lililowafanya wanakijiji wengine kukusanyika karibu. Baadhi yao walipiga picha tukio hilo na kuchapisha picha hizo kwenye mitandao ya kijamii.

SHO Mahendra Singh alifunua kwamba kesi haijasajiliwa. Aliongeza kuwa polisi watachukua hatua zaidi baada ya kupokea malalamiko.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni ipi kati ya hizi unayotumia sana katika kupikia kwako Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...