Mama wa India anapiga Mwana na Slippers kwenye Harusi yake

Katika tukio la kushangaza, mama aliyekasirika alionekana akimpiga mtoto wake na slippers katika sherehe yake ya harusi huko Uttar Pradesh.

Mama wa India ampiga Mwana na Slippers kwenye Harusi yake f

anaendelea kupiga kelele na kumshambulia mwanawe.

Katika tukio la kushangaza, mama wa bwana arusi alionekana akiinuka kwenye jukwaa la harusi mbele ya mamia ya wageni na kumpiga mtoto wake na slippers.

Tukio hilo lilitokea Uttar Pradesh na video ikaenea.

Kwenye video hiyo, wenzi hao wanaonekana wakibadilishana maua kwenye jukwaa linalozunguka ambalo linafanana na maua ya maua.

Wakati huo huo, wapiga picha wanakamata wakati wa furaha kwenye ngazi.

Ghafla, mama wa bwana harusi hupita kupita kwa wapiga picha kuelekea hatua ya harusi.

Kisha huvua vitambaa vyake na kuanza kumpiga mwanawe mbele ya wageni walioshangaa.

Wageni wanajaribu kumzuia mwanamke aliyekasirika lakini anaendelea kupiga kelele na kumshambulia mwanawe. Mama hata anavunja moja ya mapambo ya hatua.

Mgeni mmoja wa harusi basi anaingilia kati, akipanda ngazi na kumshika mwanamke huyo wakati anajaribu kupinga.

Mgeni mwingine husaidia. Mwanamke huyo kisha hutolewa nje ya jukwaa na mwishowe anaondoka kwenye ukumbi huo.

Kufuatia tukio hilo, wengine wa harusi mila zilikamilishwa kwa haraka.

Wageni hawakuwa na uhakika ni nini sababu ya majibu ya hasira ya mwanamke huyo.

Iliripotiwa kuwa ni kwa sababu ya ndoa ya mwingiliano. Inaaminika kwamba mwanamke huyo hakufurahi kwamba mtoto wake aliamua kuoa mwanamke kutoka kwa tabaka lingine.

Inasemekana alikwenda kinyume na matakwa ya familia yake na akamwoa mwanamke huyo katika hafla ya korti. Tangu wakati huo, wamekuwa wakiishi kama mume na mke.

Wazazi wa bwana harusi na ndugu zake hawakufurahishwa na ndoa ya kortini.

Lakini baada ya ndoa ya korti, baba ya bi harusi aliamua kusherehekea harusi hiyo kwenye ukumbi wa hafla. Hawakualika mtu yeyote kutoka kwa familia ya bwana harusi.

Walakini, baada ya kujua juu ya sherehe ya harusi, mama wa bwana harusi alienda ukumbini na kuanza kumshambulia mtoto wake.

Wageni waliingilia kati na akarudishwa nyumbani.

Video ya virusi ilisababisha wanamtandao kutoa maoni yao juu ya jambo hilo.

Mtu mmoja aliuliza:

“Je, yeye, mama, hakukubali ndoa? Ikiwa ni hivyo, kwa nini hata ujitokeza? Wow, inasikitisha sana. ”

Mtu mwingine alisema:

"Kwa bahati mbaya alifikia karne ya 21 na itikadi kama hiyo iliyooza."

Mtu wa tatu alisema: “Hii sio njia sahihi ya kumwadhibu mtoto wako mzima mbele ya wageni wengi katika sherehe yake ya harusi iliyosubiriwa sana. Mbaya sana."

Walakini, watu wengine walikuwa wakimkosoa bwana harusi wakati alionekana kujificha nyuma ya mkewe.

Mtu mmoja alisema: "Mama yake alipoanza kupiga, alijificha nyuma ya bi harusi yake."


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Nani Mchezaji Bora wa Soka wa Wakati wote?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...