Mwanaume wa Kihindi amevaa Suti ya Salwar kukutana na Mwanamke aliyepigwa

Mwanamume wa India kutoka Rajasthan alikuwa amevaa suti ya salwar wakati alikuwa njiani kukutana na mwanamke. Walakini, umati ulimkamata mtu huyo na kumpiga.

Mwanaume wa Kihindi amevaa Suti ya Salwar kukutana na Mwanamke aliyepigwa f

umati huo ulimkamata huku wengine wakimpiga kikatili.

Mwanamume aliyevaa suti ya salwar alipanga kukutana na mwanamke lakini alipigwa na kikundi cha watu.

Tukio hilo lilitokea Jumamosi, Februari 29, 2020, mwendo wa saa 11 alfajiri huko Ganesh Nagar, Rajasthan.

Mwanamume huyo, aliyejulikana kama Mehmed Iqbal, alijitokeza katika eneo hilo akiwa amevaa suti ya salwar. Alichukua teksi kukutana na rafiki wa kike.

Alipokuwa akienda mahali pa mkutano, wanawake kadhaa wa eneo hilo walikuwa na mashaka na njia aliyokuwa akitembea.

Mehmed alifika stendi ya basi na wakati huo, wanawake walimtambua kama mtekaji nyara wa watoto. Waliwaambia baadhi ya wanaume katika eneo hilo na wakamkabili.

Walimhoji Mehmed kuhusu madai yake ya uhalifu.

Walakini, wakati hakutoa jibu, baadhi ya umati huo walimkamata wakati wengine walimpiga kikatili. Shambulio hilo lilimwacha na majeraha mabaya.

Wakati huo huo, baadhi ya wenyeji walipiga picha ya kipigo na kushiriki kwenye mitandao ya kijamii.

Polisi walijulishwa juu ya jambo hilo na mara moja wakajitokeza katika eneo la tukio. Walifanikiwa kumwokoa Mehmed kutoka kwa umati na kumpeleka kituo cha polisi.

Wakati wa kuhojiwa, Mehmed aliwaambia polisi kwamba watu katika eneo hilo walimshuku kuwa mtekaji nyara wa watoto.

Alikuwa amesafiri kwenda eneo hilo baada ya kualikwa kukutana na rafiki yake.

Mehmed alielezea kwamba alikuwa amevaa suti ya salwar kama kujificha ili iweze kumzuia kutambuliwa.

Walakini, kujificha kwake hakufanikiwa kwani wanawake wengine waliona njia tofauti aliyokuwa akitembea.

Kumekuwa na visa kadhaa nchini India vya umati wa watu kuchukua mambo kwa mikono yao wenyewe baada ya kumshuku mtu wa jinai, iwe ni kweli au la.

Katika tukio moja, wanaume wanane walikamatwa kwa kumpiga mtu ambaye walidhani kimakosa alikuwa mnyanyuaji wa watoto.

Mhasiriwa alitambuliwa kama Azad. Alikuwa akiuza mimea wakati watu wengine walimkosea kimakosa kuwa ni mnyanyuaji wa watoto na kumpiga.

Kulingana na maafisa, shambulio hilo lilitokea baada ya wenyeji kugundua kwamba Azad anaonekana kama mmoja wa watu wanaoshukiwa kuwa wainzaji wa watoto katika eneo hilo.

Tukio hilo lilifanywa na video iliingia mkondoni. Maafisa wa polisi waligundua video hiyo na kubaini washambuliaji wanane.

Msimamizi Akhilesh Narayan Singh alisema: "Video ya tukio hilo ilienea sana kwenye majukwaa ya media ya kijamii.

"Tuligundua washtakiwa walioonekana kwenye video na tukawakamata."

Azad pia alisajili malalamiko ya polisi dhidi ya wanaume hao wa India. Wanaume hao wametambuliwa kama Nazim, Nadeem, Pawan, Shahzad, Imran, Anas, Avneesh na Mustaji.

Baada ya wanaume hao wanane kushikiliwa, polisi wa Meerut waliomba watu wasichukue mambo mikononi mwao.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kuona nani anacheza Bi Marvel Kamala Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...