Mtu wa India anayejaribu kukutana na Mpenzi wa kike wa Pakistani alipotea Mpakani

Katika tukio la kushangaza, Mwahindi kutoka Maharashtra alijaribu kukutana na rafiki yake wa kike wa Pakistani. Walakini, alipotea mpakani.

Mtu wa India anayejaribu kukutana na Mpenzi wa kike wa Pakistani alipotea Mpakani f

Maafisa walichambua laptop yake na kugundua kuwa alikuwa akienda Pakistan.

Mwanamume mmoja Mhindi alikamatwa na Kikosi cha Usalama cha Mpaka (BSF) baada ya kujaribu kuingia Pakistan kukutana na rafiki yake wa kike.

Alisimamishwa na maafisa kwenye mpaka huko Kutch, Gujarat. Walakini, alipofika mpakani, alisahau njia ya kwenda.

Kijana huyo alitambuliwa kama Zeeshan Siddiqui, mkazi wa Osmanabad, Maharashtra. Mpenzi wake aliishi Karachi.

Zeeshan alikuwa amesafiri kilomita 1,200 kwa baiskeli yake hadi mpakani. Walakini, katika Rann of Kutch, baiskeli yake ilikwama kwenye matope.

Bila kukata tamaa, Zeeshan aliamua kuendelea na safari yake kwa miguu.

Alifika mpakani lakini hakujua ni njia ipi atakayofuata baadaye.

Jambo hilo lilibainika wakati wazazi wake walipowasilisha kesi ya watu waliopotea kwa polisi. Maafisa walichambua laptop yake na kugundua kuwa alikuwa akienda Pakistan.

Osmanabad SP Raj Roshan alisema kuwa Zeeshan alikuwa ametoweka nyumbani kwake mnamo Julai 11, 2020, na baba yake aliwasilisha ripoti.

Jambo hilo lilikuwa zito sana hivi kwamba uchunguzi ulianzishwa mara moja.

Polisi wa Maharashtra waliwaarifu Polisi wa Gujarat na waligundua baiskeli iliyotelekezwa ya Zeeshan, takriban kilomita 45 kutoka mpakani.

Maafisa waliamua kutumia ndege isiyokuwa na rubani kutafuta eneo lote na wakamgundua yule muhindi karibu na mpaka.

Waliwaarifu maafisa wa BSF na Zeeshan alikamatwa. Aliwaambia maafisa kuwa alikuwa akijaribu kukutana na rafiki yake wa kike lakini alipotea.

SP Roshan alielezea kuwa wakati kompyuta ndogo ya Zeeshan ilipotafutwa, waligundua kuwa alikuwa amekutana na msichana huyo kupitia Facebook.

Walianza kupeana ujumbe kwenye WhatsApp na mwishowe, wakaingia kwenye uhusiano.

Zeeshan aliwaambia maafisa wa BSF kwamba alikuwa na hamu sana ya kukutana na mpenzi wake hivi kwamba aliamua kwenda Pakistan bila pasipoti.

Alielezea kuwa alisafiri kwa baiskeli yake kwa msaada wa Ramani za Google.

Zeeshan alipanda Rann ya Kutch, ambayo ni eneo kubwa la mabwawa ya chumvi huko Gujarat. Baiskeli yake ilikwama. Zeeshan kisha akaiacha na kuendelea na safari yake kwa miguu.

Alifanikiwa kufika mpakani, hata hivyo, aliishia kupotea na hakujua ni njia gani ya kwenda.

Katika tukio kama hilo, mwanaume kutembea kutoka Gujarat kukutana na mpenzi wake huko Uttar Pradesh.

Mtu huyo alitembea kwenda Varanasi wakati mpenzi wake alianza baiskeli kukutana naye. Walakini, maafisa wa polisi waliwakamata wote wawili.

Wakati wa kuhoji, ilifunuliwa kuwa simu iliyokosa ndiyo iliyosababisha safari ndefu.

Kufuatia simu iliyokosa, waliamua kukutana. Mwanamume huyo alikuwa wa Varanasi lakini alikuwa huko Ahmedabad kwa kazi fulani.

Walakini, kizuizi cha kitaifa kilimzuia kurudi nyumbani na kumuona mpenzi wake.

Mtu huyo aliamua kusafiri kwenda Varanasi kwa miguu. Katika safari yake yote, alikaa usiku akikaa katika miji na vijiji tofauti.

Ilimchukua siku 15 kufika Varanasi. Wakati huo huo, rafiki yake wa kike aliondoka nyumbani kwa baiskeli na kwenda kumlaki.

Jambo hilo liligundua polisi wakati mama wa msichana huyo alipowasilisha ripoti ya watu waliopotea.

Polisi walimpata na kumpata akiwa na mpenzi wake.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni sawa kutoa mimba kwa 'izzat' au heshima?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...