Mtu wa India alitupa Watoto 2 kutoka Balcony juu ya Kelele zao

Katika tukio la kushangaza, mwanamume mmoja Mhindi aliwarusha watoto wawili kutoka kwenye ukumbi wa ghorofa ya nne baada ya kukasirishwa na kelele walizokuwa wakipiga.

Mtu wa India alitupa watoto 2 kutoka Balcony juu ya Kelele zao f

"alikwenda ghorofa ya nne na kuwatupa watoto wote wawili"

Mwanamume mmoja Mhindi amekamatwa baada ya kuwatupa watoto wawili wadogo kutoka kwenye balcony ya ghorofa ya nne.

Tukio hilo lilitokea mnamo Juni 14, 2020, huko Kolkata. Mvulana mmoja, mwenye umri wa miaka miwili, aliuawa wakati mwingine, mwenye umri wa miaka sita, alijeruhiwa vibaya.

Kufuatia kukamatwa kwake, alikiri kwamba alikasirishwa na kelele ambazo watoto walipiga wakati wanacheza karibu na mlango wake wa mbele.

Mtuhumiwa alitambuliwa kama Shiv Kumar Gupta wa miaka 55.

Alipelekwa makao makuu ya polisi ya Lalbazaar kwa mahojiano.

Afisa mmoja wa polisi alisema: “Wakati wa kuhojiwa, alikiri uhalifu wake. Ni bahati mbaya kwamba mtoto wa miaka miwili aliuawa, wakati mwingine alipata majeraha mabaya.

"Mwathiriwa aliyejeruhiwa yuko sawa na kulingana na mahojiano tumemkamata jirani yake Shiv Kumar Gupta."

Iliripotiwa kuwa Gupta "alikasirishwa" na kelele ambazo watoto walikuwa wakipiga wakati wa kucheza.

Kwa hasira, alimtupa Shivam wa miaka miwili kwenye balcony ya ghorofa ya nne kabla ya kufanya vivyo hivyo kwa kaka yake mkubwa Vishal.

Afisa alielezea: “Siku chache zilizopita alikuwa akigombana na wavulana lakini wazazi wao waliingilia kati na kusuluhisha suala hilo kwa amani.

“Leo karibu saa kumi na mbili jioni, Shiv kwa mara nyingine alikasirika baada ya watoto kwenda ghorofa ya nne kucheza.

"Kwa hasira, alienda kwenye ghorofa ya nne na kuwatupa watoto wote kutoka gorofa ya nne."

Gupta anadaiwa alijaribu kumtupa dada huyo kwenye balcony, hata hivyo, alifanikiwa kutoroka na kuwaita wazazi wake na majirani.

Wavulana hao wawili walipelekwa hospitalini ambapo Shivam alitangazwa kuwa amekufa. Kaka yake mkubwa bado yuko katika hali mbaya.

Majirani walisikia juu ya tukio hilo la kushangaza na wakamshika Gupta. Walimshikilia hadi polisi walipofika.

Wakati wa uchunguzi, iligundulika kuwa Gupta mara nyingi alikuwa akigombana na majirani zake.

Mwanamume huyo Mhindi aliwaambia polisi kwamba alikuwa akinywa pombe mara kwa mara na hakuweza kudhibiti hasira yake wakati alikuwa amelewa.

Gupta alikuwa dalali wa mali isiyohamishika ambaye alikuwa na biashara ndogo ya uchukuzi. Aliwaambia polisi kwamba hangeweza kuvumilia kelele zilizofanywa na watoto hao wakati wanacheza.

Jirani mmoja alisema:

“Alilalamika kila wakati juu ya watoto kucheza kwenye balcony. Alipiga kelele kila mpira ulipoingia chumbani kwake. ”

"Lakini tulifikiri kwamba alikuwa mtu asiyevumilia na tukampuuza. Lakini hatukuweza kufikiria katika ndoto zetu kali kwamba angefanya hivi kwa watoto wadogo. ”

Jirani huyo aliongezea kwamba wazazi walilazimishwa kuwaruhusu watoto wacheze kwenye balcony kwani waliogopa kwamba wangepata Coronavirus ikiwa wangecheza kwenye bustani.

Gupta alishtakiwa kwa kifungu cha 302 (mauaji) na 307 (jaribio la mauaji) ya Nambari ya Adhabu ya Hindi.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni ipi sura yako ya kupendeza ya Salman Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...