Mtu wa India anatuma Picha ya uchi kwenye Facebook

Wakati Sachin Jain anamtumia Sonali Mushahary picha ya uume wake kwenye Facebook, hajui kwamba atamtaja na kumuaibisha kwenye chapisho la mkondoni.

Sonali Mushahary anaamua kuchukua suala hilo mikononi mwake, wakati mgeni anamtumia picha wazi kwenye Facebook.

"Nitamtambulisha kila mtu kwa dude huyu masikini na kumfanya awe maarufu."

Sonali Mushahary anachukua jambo hilo mikononi mwake, wakati mgeni anamtumia picha wazi kwenye Facebook.

Mhariri wa ScoopWhoop.com anapokea picha ya uume wa mtu anayeitwa Sachin Jain.

Baada ya mshtuko wa kwanza, Sonali anaandika nakala juu ya kukutana kwake na kuchapisha picha hiyo.

Anaandika: “Kwa wazi, mtu huyu maskini anahisi upweke na anatamani usikivu wa kibinadamu.

"Anataka marafiki ambao watampenda na kumsaidia katika heka heka za maisha.

Sonali Mushahary anaamua kuchukua suala hilo mikononi mwake, wakati mgeni anamtumia picha wazi kwenye Facebook."Kwa hivyo, nimeamua nitamtambulisha kila mtu kwa dude huyu masikini na kumfanya awe maarufu, ili aweze kupata marafiki na kupata maisha."

Akichapa kisasi na hisia ya haki, Sonali anaendelea: "Anafanya kazi kama Meneja wa Duka huko Nauti Nati.

"Ikiwa ungependa kuongeza kugusa zaidi kwa kibinafsi, unaweza kupiga simu 0124-4222548 kupiga simu kwa duka ya usaidizi au kupata duka karibu na wewe na kukutana naye."

Sonali Mushahary anaamua kuchukua suala hilo mikononi mwake, wakati mgeni anamtumia picha wazi kwenye Facebook.Wengi wanahisi sana juu ya hii na jinsi ilivyo rahisi kuepukana na unyanyasaji wa kingono mkondoni.

Anwesha Aashi anasema: "Sonali alichukua ujasiri kuiweka, hapo kwa kuhamasisha umati wa wanawake wengi ulimwenguni… ambao wanakabiliwa na unyanyasaji wa kijinsia mtandaoni kila siku, kila dakika, kila mahali."

Lakini wengine wanamkosoa Sonali kwa kuaibisha hadharani vitendo hivi "si vya kawaida".

Kumshambulia zaidi kwa kufunua kitambulisho cha Sachin - ingawa inapatikana kwa maoni ya umma kwenye Facebook.

Sonali Mushahary anaamua kuchukua suala hilo mikononi mwake, wakati mgeni anamtumia picha wazi kwenye Facebook.Sukhminder Kaur anasema: "Ninakubali alichofanya kilikuwa kibaya na kuumiza lakini kuweka picha ya mwanamke huyo hadharani ambaye angeweza kuwa mke wake sio haki.

"Kuchapisha wasifu wake wa kazi kunaweza kumfanya aachilie kazi na familia yake inaweza kuteseka."

Mstari kati ya umma na wa kibinafsi utaendelea kutoweka tu katika ulimwengu wa wavuti ikiwa kanuni kali na maadili sahihi hayataimarishwa.



Scarlett ni mwandishi mahiri na mpiga piano. Asili kutoka Hong Kong, tart yai ni tiba yake ya kutamani nyumbani. Anapenda muziki na filamu, anafurahiya kusafiri na kutazama michezo. Kauli mbiu yake ni "Chukua hatua, fuata ndoto yako, kula cream zaidi."


  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani muigizaji bora wa Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...