Mtu wa India anatuma Video ya Uchi ya Msichana kwa Wazazi wake

Mwanamume kutoka India kutoka Uttar Pradesh alimshushi mpenzi wake kwa kutuma video yake ya uchi kwa wazazi wake kwa nia ya kupata pesa kutoka kwake.

Mwanaume wa Kihindi atuma Video ya Uchi ya Msichana kwa Wazazi wake f

Kwa kuamini kwamba alimwamini, alilazimika.

Polisi wamemkamata Mwahindi baada ya kumtapeli mpenzi wake.

Ilisikika kuwa alimtumia video ya uchi kwa wazazi wake na kutishia kutuma picha kwa marafiki zake kwa jaribio la kumpora pesa.

Tukio hilo lilitokea wakati wa simu ya video. Kijana huyo alimshawishi aende uchi wakati wa simu.

Halafu alirekodi picha na kuanza kumtumia vibaya.

Familia yake iligundua shida yake wakati alijaribu kujiua. Polisi baadaye walijulishwa.

Kulingana na polisi, mwanamke wa miaka 22 kutoka Jabalpur, Madhya Pradesh, alifanya urafiki na mtu wa miaka 21 anayeitwa Mohammad Faizal kutoka Lucknow, Uttar Pradesh.

Walijuana kupitia media ya kijamii mnamo Novemba 2020.

Msichana huyo aliwaambia polisi kwamba Faizal alikuwa rafiki yake wakati anaficha nia yake ya kweli.

Awali walizungumza kwenye mitandao ya kijamii kabla ya kuzungumza kwa simu.

Wakati wanaendelea kuongea, uhusiano wao ulikua, licha ya kutokutana kimwili.

Katika tukio moja, wenzi hao wa umbali mrefu walikuwa na simu ya video.

Wakati wa simu ya video, Faizal alimshawishi mpenzi wake avue nguo zake. Kwa kuamini kwamba alimwamini, alilazimika.

Walakini, alirekodi picha za msichana wake wa uchi.

Baada ya kupata picha, mwanamume huyo wa Kihindi alianza kumsifu na kumtishia kushiriki video hiyo ikiwa hatampa pesa.

Kama matokeo, uhusiano huo uliisha na msichana huyo aliacha kuzungumza naye.

Faizal kisha akatuma video hiyo ya uchi kwa familia ya mwanamke huyo ambayo ilisababisha machafuko katika nyumba yake.

Kisha akatishia kutuma video kwa mawasiliano yote ya mwanamke huyo kwenye wasifu wake wa media ya kijamii ikiwa hakumpa pesa.

Jambo hilo lilimfanya mwanamke huyo kuwa na unyogovu kwa kiwango ambacho alijaribu kujiua.

Aliondoka nyumbani kuchukua maisha yake lakini wazazi wake waligundua na kufanikiwa kumpata kwa wakati.

Mwanamke huyo mchanga alielezea kwamba alikuwa akisumbuliwa.

Jamaa kisha akaenda Kituo cha Polisi cha Belbagh na kufungua malalamiko dhidi ya Faizal.

Polisi walituma timu Lucknow na kumtafuta mshtakiwa kupitia anwani yake ya IP.

Faizal alikamatwa na wakati wa kuhojiwa, polisi waligundua aliacha masomo zaidi na kuwa fundi cherehani.

Faizal alifikishwa kwa Jabalpur na kuwasilishwa mbele ya korti. Baadaye aliwekwa rumande.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    #TheDress iliyovunja mtandao ni rangi gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...