Mwanaume wa Kihindi Anauza Mtoto mchanga Kutupa sherehe kwa Marafiki

Katika tukio la kushangaza, mwanamume mmoja Mhindi aliuza mtoto wake mchanga kwa pauni 300 tu ili aweze kununua pombe kwa tafrija kwa marafiki zake.

Mtoto wa Kihindi alipatikana katika Takataka Bin Masaa 2 baada ya Kuzaliwa f

"mume wangu amnyakua mtoto"

Polisi wanatafuta Mwanamume mmoja aliyeuza mtoto wake mchanga na kutumia pesa hizo kufanya sherehe kwa marafiki zake.

Bhudhram Chatomba, mwanakijiji wa kabila kutoka Jharkhand wilaya ya West Singhbhum, alikuwa ameahidi sherehe lakini hakuwa na pesa ya kununua pombe.

Kwa hivyo, alimuuza mtoto wake wa kike mwenye umri wa siku 28 kwa mwanakijiji wa eneo hilo kwa pauni 300 tu.

Kulingana na mama wa mtoto huyo, Unwasi Chatomba, mumewe alimwambia mwanakijiji kwamba tayari alikuwa na watoto tisa, na kwa hivyo hakuweza kumtunza mtoto mchanga.

Unwasi Chatomba ni mmoja wa wake wawili wa Bhudhram Chatomba. Ana watoto sita na mmoja wao na watatu na mwingine.

Akizungumzia tukio hilo, Unwasi Chatomba alisema:

"Nilikuwa nimesimama kwenye balcony ya nyumba wakati mume wangu alinyakua mtoto kutoka mikononi mwangu na kumkabidhi kwa wenzi hao waliotembelea.

"Sikujibu kwa sababu ya kuogopa kushambuliwa."

Mama huyo pia alisema kuwa mumewe atapoteza pesa kwenye sherehe kwa marafiki zake badala ya kuzitumia kwa familia.

Chatomba sasa hajulikani alipo, na polisi wanafanya msako ili kumpata.

Afisa mwandamizi wa polisi kutoka kituo cha polisi cha Noamundi alisema:

"Tumekimbilia timu ya polisi mahali hapo na tunachunguza kesi hiyo lakini mshtakiwa anatoroka."

Sio kawaida kwa wanafamilia kuuza watoto wao kwa sababu tofauti.

Katika tukio lingine la kushangaza, wanandoa wazee walikamatwa huko Uttar Pradesh kwa kuuza mtoto wao mjukuu kwa £ 4,500.

Mtoto huyo, aliyeitwa Prince, alizaliwa mnamo Septemba 2019.

Sikhai na Krishna Ram walimpeleka mtoto katika Hospitali ya Rajindra huko Patiala, Punjab, mnamo Oktoba 2, 2019.

Wanandoa hao walidai kuwa ziara ya hospitali ilikuwa ukaguzi wa kawaida.

Walakini, mara moja huko, walikutana na mhudumu wa wadi na wakamuuza mtoto.

Baba wa mtoto huyo, Rakesh Kumar, aliwasiliana na hospitali na polisi baada ya Sikhai kumwambia mtu amemteka nyara mtoto wake.

Wakati wa uchunguzi wa polisi, waligundua kuwa babu na nyanya walikuwa wamesaini makubaliano na genge la wafanyabiashara ya watoto ili kumuuza mjukuu wao.

Mhudumu wa wadi, aliyetambuliwa kama Saroj Bala, aliaminika kuwa kiongozi wa kikundi hicho.

Polisi kisha wakamkamata Bala, babu na bibi na watu wengine saba wanaotuhumiwa kwa biashara ya watoto.

Baada ya kukamatwa, mtoto wa kiume alirudishwa kwa wazazi wake, na pauni 2,100 ya pauni 4,500 zilipatikana kutoka kwa babu na nyanya.



Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Je! Unafurahiya Mchezo Gani wa Video?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...