Mwanaume wa Kihindi anaoa Mkewe wa Miaka 7 kwa Mpenzi Wake

Katika tukio la kushangaza, mwanamume wa India kutoka Bihar alipanga mkewe wa miaka saba aolewe na mpenzi wake.

Mwanaume wa Kihindi aoa Mkewe wa Miaka 7 kwa Mpenzi wake f

upendo wao kwa kila mmoja uliendelea kukua.

Mwanaume wa Kihindi alitoa kafara ndoa yake kwa kupanga mkewe wa miaka saba aolewe na mpenzi wake.

Tukio hilo la kushangaza lilitokea Bhagalpur, Bihar.

Iliripotiwa kuwa Sapna Kumari alikuwa ameolewa na Uttam Mandal. Wawili hao walikuwa wameolewa kwa miaka saba.

Uhusiano wao ulikuwa mzuri hadi jamaa wa Uttam alipokutana na Sapna.

Kulingana na wanafamilia, Sapna na kijana huyo, anayeitwa Raju Kumar, walipendana na wawili hao wakaishia kwenye uhusiano haramu.

Jambo hilo liliendelea kwa muda kabla Uttam hajapata.

Alipogundua, mara moja alikuwa akipinga.

Walakini, aliendelea kuwa na mkewe na wakaendelea kupata watoto wawili.

Walakini, uhusiano wa Sapna na Raju uliendelea na mapenzi yao kwa kila mmoja yakaendelea kukua.

Kwa sababu ya pembetatu ya upendo, Uttam mara kwa mara aligombana na mkewe.

Mwanaume huyo wa Kihindi pia aliwauliza wakwe zake kujaribu kumshawishi binti yao kumaliza uhusiano huo, hata hivyo, alikataa kufanya hivyo.

Akigundua kuwa juhudi zake za kuokoa ndoa yake zilikuwa za bure, mwishowe alikubali uhusiano wa Sapna na Raju.

Alipanga kuwa wapenzi hao wawili waoane.

Mbele ya wanafamilia, Uttam alimwoa mkewe na mpenzi wake kwenye hekalu katika jiji la Sultanganj.

Mbele ya Uttam, wapenzi hao wawili walifanya mila muhimu ya ndoa.

Kufuatia harusi, Uttam aliwabariki wenzi hao wapya wa ndoa, akiwatakia maisha ya ndoa yenye furaha.

Ndoa ilimkasirisha Uttam lakini aliwaambia kwamba mechi zinafanywa mbinguni.

Wakati huo huo, wenyeji walisikia juu ya ndoa hiyo na walisafiri kwenda hekaluni ili kupata maoni ya wanandoa hao.

Tazama Mwanaume huyo wa Kihindi akifunga ndoa na Mkewe Mpenzi wake

video

Matukio ya waume kuruhusu wake kuolewa na wapenzi wao sio kawaida.

Katika 2018, Bikash Sahoo aliruhusu mkewe kuoa mpenzi wake.

Alifanya kazi kama fundi bomba na mara nyingi alikuwa mbali. Wakati wa kutokuwepo kwake kwa muda mrefu, mkewe alikuwa ameanzisha uhusiano na Suresh Lenka.

Wanandoa hao waliendelea na uhusiano wao hadi wazazi wa Bikash walipowaona pamoja nyumbani kwake mnamo Oktoba 2018.

Mara moja walimjulisha mtoto wao juu ya mapenzi ya nje ya ndoa.

Bikash alirudi kijijini kutoka Kolkata na kumkabili mkewe na mpenzi wake.

Alishtuka kusikia majibu ya mkewe kwa hali hiyo. Alimwambia kwamba alitaka kumuoa Suresh na hata akataja kwamba Korti Kuu ilikuwa imeamua kuwa uzinzi sio kosa la jinai tena.

Bikash alimtaliki mkewe na kumruhusu aolewe na mpenzi wake.

Alirudisha pia zawadi kadhaa alizopewa wakati wa ndoa yake.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."