Mtu wa Kihindi aua Baba na Anakata Mwili Wake Kuhifadhi kwenye Ndoo

Mwanamume mmoja Mhindi kutoka Telangana anadaiwa kumuua baba yake kabla ya kuukata mwili wake na kuuhifadhi kwenye ndoo kadhaa.

Mtu wa Kihindi aua Baba na Anakata Mwili Wake Kuhifadhi kwenye Ndoo f

"Kisha akaukata mwili kwa kutumia kisu"

Mwanamume wa Kihindi anaaminika kumuua baba yake na kuukata mwili wake kabla ya kuuhifadhi kwenye ndoo kadhaa za plastiki. Tukio hilo lilitokea nyumbani kwa mwathiriwa huko Secunderabad, Telangana.

Mhasiriwa ametambuliwa kama Maruti Kishan mwenye umri wa miaka 80 mfanyakazi mstaafu wa Reli ya India. Mwanawe Kishan, mwenye umri wa miaka 39, anadaiwa kuhusika na mauaji hayo na ameanza kukimbia.

Kulingana na polisi, Kishan alilazimisha mama yake na dada yake kuhifadhi mwili uliokuwa umekatwa kwenye ndoo.

Mke wa mwathiriwa Gaya na binti Praful walichukuliwa kizuizini kwa mahojiano.

Wakati wa kuhojiwa, Gaya na Praful walisema kwamba walilazimishwa kumsaidia Kishan na walionywa wasizungumze juu yake.

Kishan, ambaye hakuwa na kazi, mara kwa mara alibishana na yake baba juu ya pesa. Inaaminika kwamba hii ilisababisha mauaji. Kufuatia safu, Kishan aliamua kuchukua hatua hiyo kali.

Mauaji ya kutisha hayakujitokeza hadi Jumapili, Agosti 18, 2019.

Majirani walikuwa wamelalamika juu ya harufu mbaya inayotoka nyumbani. Walienda kujua kuhusu hilo lakini hawakuwa na bahati. Kisha wakawatahadharisha polisi.

Maafisa walifika nyumbani kumkuta Gaya na Praful. Kisha walipekua nyumba hiyo na kupata ndoo nane zilizojaa damu na mabaki ya binadamu.

Mwili ulithibitishwa kuwa wa Bwana Kishan.

Kamishna Msaidizi wa Polisi Sandeep Gone alisema:

"Baada ya kuhojiwa, mke wa Maruti na binti yake walisema kwamba usiku wa Agosti 16, Kishan aligombana na baba yake na kumuua.

"Kisha akaukata mwili kwa kutumia kisu na kuzijaza sehemu za mwili kwenye ndoo kabla ya kukimbia."

Mwanaume huyo wa Kihindi alihifadhi mabaki ya baba yake kwenye ndoo kwa sababu aliogopa atagunduliwa na jirani ikiwa atajaribu kuutupa mwili huo.

ACP Gone alielezea kuwa wakati wa kuhojiwa, mke na binti ya mzee huyo walikuwa wameingiwa na hofu wakati Kishan aliwatishia kwa hivyo hawakuambia mtu yeyote juu ya mauaji hayo.

Kesi ilisajiliwa na polisi wanamtafuta mshukiwa.

Polisi bado wanamhoji Gaya na Praful kujua ikiwa walilazimishwa kuandamana na Kishan na mauaji hayo au ikiwa walikuwa washiriki wa hiari.

Walikuwa wamewafunulia maafisa kwamba Bwana Kishan alikuwa mlevi ambaye alikuwa akinyanyasa familia yake.

Mhasiriwa na mkewe walikuwa na watoto wawili wa kiume na wa kike wawili. Mwana wao mkubwa alikuwa amepotea akiwa mtoto na binti yao mkubwa aliishi Mashariki mwa Marredpally, Telangana. Sifa na mtuhumiwa bado aliishi nao.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Unanunua nguo za ndani mara ngapi

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...